Got Paid TubeExposure Topic - Kiếm vài $ 1 ngày (Payment update)

cái IEKILLER gì đấy ko làm việc ah` cậu ?????

nó làm việc, nhưng nhược điểm là canh time nó tắt, hình như nó chỉ tắt của sổ gần nhất nó thấy, nghĩa là có vài video chỉ cần vài s load, nó sẽ tắt ko kịp , 2 cái , nó tắt 1, cứ thế 200 nó sót 50, mà 50 cửa sổ , thì khốn nạn cho cái vps rồi ...

iE 7 là nó thế cậu ạ :((, chưa bjk cách fix

cái bịnh đó có chửa đằng trời hix IE chẳng đc như ff và Chrome:(

ie 9 luôn nè, định dồn nó vô 1 tab, mà chưa fix đc cái này, nó cứ bung ra, là phải bung 1 cửa sổ mí chịu, như vagex đỡ khổ rồi, vps còn làm cái khác, nó cứ loi nhoi bố thằng vps nào chịu đc :binhsua38:

Last edited by a moderator:
nó làm việc, nhưng nhược điểm là canh time nó tắt, hình như nó chỉ tắt của sổ gần nhất nó thấy, nghĩa là có vài video chỉ cần vài s load, nó sẽ tắt ko kịp , 2 cái , nó tắt 1, cứ thế 200 nó sót 50, mà 50 cửa sổ , thì khốn nạn cho cái vps rồi ...

ie 9 luôn nè, định dồn nó vô 1 tab, mà chưa fix đc cái này, nó cứ bung ra, là phải bung 1 cửa sổ mí chịu, như vagex đỡ khổ rồi, vps còn làm cái khác, nó cứ loi nhoi bố thằng vps nào chịu đc :binhsua38:

cậu này nói gì mình ko hiểu :)

đọc page trước đấy, iekiller

mình cũng set 8, nó sót quá trời , rất là bực, đầu tiên để 10 rồi 9, ko lẽ giảm nữa, nó bảo mình cheat????

Cái này mình cũng bị hiện tượng nó ra nhiều cửa sổ IE lắm, để bt k sao nhưng cứ disconnect khỏi con VPS thì 1 lát sau vào là nó hiện cả chục cái cửa sổ IE k đỡ nổi, giựt cả cái máy :binhsua04:

cái phần mềm của trương trình này nó đặt ở đâu các bác nhỉ, em cài xong nó bảo reset nhưng dùng trên vps ko tìm thấy nó cìa xong ở chỗ nào cả <ko dám reset vps>

cái phần mềm của trương trình này nó đặt ở đâu các bác nhỉ, em cài xong nó bảo reset nhưng dùng trên vps ko tìm thấy nó cìa xong ở chỗ nào cả <ko dám reset vps>
Bạn reset bình thường thôi.
Ai ie bị bug p0p up thì cài team mình giúp cho nha. Mình chẳng bị cái nào cả.

Tình hình là cắm auto VPS từ khoảng 10h hôm qua đên bây giờ mới đc 8k :((

Còn proof thì thớt nên nói lại vấn đề này chứ tớ còn chưa hiểu cậu trung gian MOD nào và chưa thấy MOD nào lên tiếng trong vụ này, việc tìm PP verry là khá hiếm :(

Tình hình là cắm auto VPS từ khoảng 10h hôm qua đên bây giờ mới đc 8k :((

Còn proof thì thớt nên nói lại vấn đề này chứ tớ còn chưa hiểu cậu trung gian MOD nào và chưa thấy MOD nào lên tiếng trong vụ này, việc tìm PP verry là khá hiếm :(
Mình thì vẫn lên 12k.
Vụ trung gian dễ hiểu mà, cậu rút $ về acc pp veri của tôi. Tôi send $ cho mod trước. khi nào $ về acc pp tôi thì mod send $ cho cậu. Thế thôi ko hiểu nữa thì bó tay

Mình thì vẫn lên 12k.
Vụ trung gian dễ hiểu mà, cậu rút $ về acc pp veri của tôi. Tôi send $ cho mod trước. khi nào $ về acc pp tôi thì mod send $ cho cậu. Thế thôi ko hiểu nữa thì bó tay

uk, mà mod nào đứng ra trung gian có thấy ai nói gì đâu :m190:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back