Túm cổ được 1 thằng d.o.g muốn sờ cam em

Vui nhỉ! sao chủ thớt ko để nó nạp 5 lần rồi hãy nói! :binhsua01:

em định cho nó nạp 5 lần luôn nhung chắc nó cũng ko ngu đến mức như thế,đầu heo cũng có danh dự của đầu heo chứ bác,ko thì mất mặt mấy anh chị em heo lắm:binhsua06:

bác thì có chieu nào cứ dở ra hết đi,bóp đích thần công hay rờ mông bạch cốt chảo thì cứ tự nhiên,em tiếp hết :binhsua105:

hahaha ,Chiêu này trong bí kíp võ công nào vậy bác ,dạy em chiêu này với :binhsua07:

cái loại cam này bỏ chợ không ai bán --- chưa coi là loại cam sành hàng đắt rẻ đc =)) muốn bán cam thì phải bán đắt ít nhất 1 củ trở lên nhé :binhsua08:

hahaha ,Chiêu này trong bí kíp võ công nào vậy bác ,dạy em chiêu này với :binhsua07:

à cái nay em học lén trong cửu âm chân khiếp với cuốn hiếp hồn đại pháp,cộng thêm công lực 7 thành của xuất tinh đại pháp do Kim mao sư vương truyền thụ mà thành:binhsua04:

à cái nay em học lén trong cửu âm chân khiếp với cuốn hiếp hồn đại pháp,cộng thêm công lực 7 thành của xuất tinh đại pháp do Kim mao sư vương truyền thụ mà thành:binhsua04:
Hehehehe , yesterday ơi ,bạn làm mình buồn cười quá đấy.:))

còn ai chưa được thanks cứ lên tiếng nháaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

banned nick gái tây nguyên dezzz .........
....
....
....
tội spam thank =))

bác muốn đổi màu nik thì comment em nhiều nhiều vào,1000 comment cung dc 1000 thanks,cho bác đổi màu,còn em ra đảo:binhsua01:

bác muốn đổi màu nik thì comment em nhiều nhiều vào,1000 comment cung dc 1000 thanks,cho bác đổi màu,còn em ra đảo:binhsua01:
ăn thank kiểu này không thich à --- ai thấy bài viết của tui hay thì qua đá phát thank -- chứ post không cũng đc thì ngại chết đi đc =))
mà với cả gái tây nguyên ( men nữ ) ai dám banned -- đỡ mất đi 1 hot girl vòng chuẩn 93 à :binhsua01:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week