Spotlight TƯƠng lai ptu sẼ ra sao ?

kemaam01

Banned
Reactions
99
MR
0.000
cách đây vài năm công việc ptu có vẻ rất khá, và dễ kiếm hơn bây giờ. dạo này theo tớ nghĩ từ khi trên mediafire có cái bảng quảng cáo bà mẹ làm thêm 130trđ/month:binhsua119: và rất nhiều trang khác dẫn đến 1 lượng không ít người đọc quan tâm đến việc kiếm tiền trên mạng từ ptc chán nản vì khó chơi (toàn cam với quýt) dẫn đến 1 con đường mới>>> ptu nhà mình>>> đông người tham gia >>>> các forum quá tải vì tình trạng spam quá nhiều >>>> ban ip vn.chắc tình hình này sau khoảng 3 năm nữa thôi tiền về ptu cho 1 người sẽ dàn đều ra hết>>> nguồn thu nhập ít >>> bỏ ptu >>> đi làm bốc vác;):binhsua53: hay thất đấy. mấy pờ dô` thì không nói làm gì vì thu nhập chủ yếu từ site riêng, etc... em nói vậy mấy bác chém nhẹ tay, quang gạch nhỏ thôi không vỡ đầu em:binhsua75::binhsua75:

đông quá! ko thể spam nổi! vừa post 1 bài xong 1 phút quay lại đã thấy bài mình nằm tận trang thứ 5-6 rồi! nản ko chịu đc!

site riêng thì cũng chết nếu không có phong cách riêng . site warez mọc lên như nấm là những dịch vụ ăn theo Host lưu trữ thôi .

có cầu ắt có cung , ko có chuyện PTU xuống dốc hay chết :) , ko có 4rum này thì cũng có 4rum khác mọc lên , cho nên PTU die là đều ko thễ :) , chẳng qua là sau này PTU càng nhìu người tham gia càng cạnh tranh cao , quy luật đào thải tự nhiên của xã hội , ai có thời gian chiến nhiều ,có khả năng cạnh tranh cao hơn thì trụ vững , ai ko có thời gian chiến , ko thễ cạnh tranh với mấy pro thì đâm ra nản bỏ cuộc vậy thôi , cả 1 chặng đường dài coi sức lì cày PTU của ai hơn ai , 1 vài đều suy ra của chủ thớt chỉ là những cái nhỏ bé mà thôi :)

có cầu ắt có cung , ko có chuyện PTU xuống dốc hay chết :) , ko có 4rum này thì cũng có 4rum khác mọc lên , cho nên PTU die là đều ko thễ :) , chẳng qua là sau này PTU càng nhìu người tham gia càng cạnh tranh cao , quy luật đào thải tự nhiên của xã hội , ai có thời gian chiến nhiều ,có khả năng cạnh tranh cao hơn thì trụ vững , ai ko có thời gian chiến , ko thễ cạnh tranh với mấy pro thì đâm ra nản bỏ cuộc vậy thôi , cả 1 chặng đường dài coi sức lì cày PTU của ai hơn ai , 1 vài đều suy ra của chủ thớt chỉ là những cái nhỏ bé mà thôi :)

chỉ dc cái nói đúng.

chỉ dc cái nói đúng.
hỀ hỀ, tƯƠng lai không xa ĐẤt chẬt ngƯỜi Đông, thiên tai sóng thẦn sẼ nhiỀu, ngƯỜi ta sẼ Đi lên sao hỎa sỐng anh em mình vẪn Ở lẠi chiẾn ptu :)) .con ngƯỜi là ĐẠi hỌa cỦa muôn loẠi, sao mà ĐẺ lẮm thẾ kô biẾt :d

hỀ hỀ, tƯƠng lai không xa ĐẤt chẬt ngƯỜi Đông, thiên tai sóng thẦn sẼ nhiỀu, ngƯỜi ta sẼ Đi lên sao hỎa sỐng anh em mình vẪn Ở lẠi chiẾn ptu :)) .con ngƯỜi là ĐẠi hỌa cỦa muôn loẠi, sao mà ĐẺ lẮm thẾ kô biẾt :d

con người mà ko đẽ ra người thì lấy ai down load file cho bạn kiếm ra tiền =))

Chính xác =)) không lo chuyện spammer , các spammer chỉ làm phong phú thêm rank thôi chả liên quan đến $ bị giảm . Tớ vẫn ổn :D chỉ được 40 bài sticky thôi =))

chính xác =)) không lo chuyện spammer , các spammer chỉ làm phong phú thêm rank thôi chả liên quan đến $ bị giảm . Tớ vẫn ổn :d chỉ được 40 bài sticky thôi =))
vãi hàng vỚi ông này, forum spam nhiỀu mà không giẢm $$. Vai~ thẾ pô`, tinh tƯỚng nhĨ, thẾ 1 ngày nhiu $, spam nhiỀu quá thì an cám chỨ không Ảnh hƯỞng $$ :)) :)) :)) :))

vãi hàng vỚi ông này, forum spam nhiỀu mà không giẢm $$. Vai~ thẾ pô`, tinh tƯỚng nhĨ, thẾ 1 ngày nhiu $, spam nhiỀu quá thì an cám chỨ không Ảnh hƯỞng $$ :)) :)) :)) :))

Theo tớ thì proof chả cần phải show đâu bạn à . Cần thiết k ? Liệu show rồi thì tớ có lợi gì ? hay là bị nhòm ngó ? rồi bạn sẽ đc lợi gì ? Con người thích nói sao chả được . Miễn bàn những câu nói khích :) sr chứ dạy bạn 2 câu thôi , sống phải biết giả nai , làm việc lớn k chấp việc bé .

Theo tớ thì proof chả cần phả..........
VÃI :)) autopost LÀ NGƯỜI GÓP PHẦN BAN IP VN TẠI CÁC FORUM ĐÂY MÀ, tớ chỉ post 1 quả chất lượng kô bị ban acc bao giờ tuy hơi nghèo nhưng không sao vẫn đủ sống :D những người làm đúng rule của tụi nó thì lại bị vạ lây bởi những người ... tự hiểu

VÃI :)) autopost LÀ NGƯỜI GÓP PHẦN BAN IP VN TẠI CÁC FORUM ĐÂY MÀ, tớ chỉ post 1 quả chất lượng kô bị ban acc bao giờ tuy hơi nghèo nhưng không sao vẫn đủ sống :D những người làm đúng rule của tụi nó thì lại bị vạ lây bởi những người ... tự hiểu

Nói 1 câu k muốn nói : ăn bậy k đc nói bậy nhé . Đúng là tớ xài auto nhưng chưa bao giờ đem auto đi spam , nhắc lại nhé : CHƯA BAO GIỜ SPAM . Nói nhiều quá mất công các bro lại bảo mình thế này thế nọ . Và auto tớ chỉ xài đúng 1 mục đích là reply , chỉ đúng 1 cái Mp4 và 1 cái thema , chưa post DLE bao giờ nhé . Hết . Nói năng nhăng nhít linh ta linh tinh vớ va vớ vẩn cứ suy bụng ta ra bụng người đem lòng quân tử so lòng tiểu nhân =)) miễn bàn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week