Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

Zpark đã Scam vào sáng nay lúc 4h sáng 3 - june - 2021.
Sau vòng 1 lỗ 12k rub, vòng 2 chóng vánh gỡ lại được 2k (cái proof rút lúc 0h đêm chưa kịp chụp ảnh vào)
Vậy còn lỗ 10k, nhưng con ICE đang trên đà phát triển và rất hy vọng nó gỡ được 10k còn lại
Để con koto lời 32k trọn vẹn.
View attachment 176180
koto mới reset giờ đang là ngày đầu, nạp ít chơi dc k bác, với lại tầm mấy ngày reset bác

koto mới reset giờ đang là ngày đầu, nạp ít chơi dc k bác, với lại tầm mấy ngày reset bác
mới ngày đầu mà 700k rub r. chắc em không theo vòng này.
Bỏ nhé các Bác. Dep ảo đấy
Nếu các Bác đầu tư rủi rõ cỡ 80% đó. sẽ lỗ vốn đó!

Moniktop giờ scam rồi nhỉ, mình gửi bank 800 rub mà giờ vào mất hết luôn
15, 16 tháng 6. Nó mới xử lý xong kỹ thuật nhé Bác. nó đang tính toán lại đền bù và để khởi động lại phương thức BANK mới với lãi suất thấp hơn, chứ trước cao quá nó không đủ sức trả. Cứ đợi đến 16 tháng này nhé Bác.
===================================
Con ice-farm Mạng VNPT và FPT không vô được. Chỉ có mạng vietel vô được, nên các Bác theo con ICE sử dụng sim 3G 4G vietel mua gói 500MB trong 24 giờ mà vô rút tiền.
Nếu mua trên viettelpay giảm 20% còn 4 nghìn VNĐ.

15, 16 tháng 6. Nó mới xử lý xong kỹ thuật nhé Bác. nó đang tính toán lại đền bù và để khởi động lại phương thức BANK mới với lãi suất thấp hơn, chứ trước cao quá nó không đủ sức trả. Cứ đợi đến 16 tháng này nhé Bác.
===================================
Con ice-farm Mạng VNPT và FPT không vô được. Chỉ có mạng vietel vô được, nên các Bác theo con ICE sử dụng sim 3G 4G vietel mua gói 500MB trong 24 giờ mà vô rút tiền.
Nếu mua trên viettelpay giảm 20% còn 4 nghìn VNĐ.
Không vào được bác ơi. Hay Scam rồi bác

Không vào được bác ơi. Hay Scam rồi bác
Nó đổi sang tên miền sang
Bác vào rút bình thường nhé. Nhưng chắc tương lai nó scam không xa nữa đâu em chỉ mong nó sống thêm 10 ngày nữa, mỗi ngày lời 700 rub = 10USD là ngon rồi!
Hiện giờ em đã lời hơn 4000 rub = gần 60USD

Nó đổi sang tên miền sang
Bác vào rút bình thường nhé. Nhưng chắc tương lai nó scam không xa nữa đâu em chỉ mong nó sống thêm 10 ngày nữa, mỗi ngày lời 700 rub = 10USD là ngon rồi!
Hiện giờ em đã lời hơn 4000 rub = gần 60USD
Koto sống dc 5 ngày r nó bơm cả chục triệu sil để bắt nạp 129rub để rút tiền ko bít có rút dc k bác

Koto sống dc 5 ngày r nó bơm cả chục triệu sil để bắt nạp 129rub để rút tiền ko bít có rút dc k bác
Em bảo bác bỏ con đó Vòng 3 này rồi mà, SCAM đó, làm sao rút được.
funfish 3k nhé bác
P2156766

Con này giành cho bác nào muốn thử sức. Nhưng khuyên chỉ nên đầu tư max số lượng khách sạn cấp 1, 2, 3 để thu hồi vốn nhanh. Còn cấp cao thì thôi bỏ thôi! Lâu hồi vốn quá!​

Tỷ lệ rủi ro rơi vào khoảng 20% đến 30% với khách sạn cấp 1 2 3.

Ngoài con koto hồi dep 1k5 mấy tháng trc e có chơi thêm con nào nữa đâu :v
Con fish có cái nuôi 1k rub ngon mà e nghĩ e dễ bị hố time nên k theo
con fish còn Ngân hàng với mua cá nữa mà.
tạm thời fish nó vẫn chưa đến giai đoạn nguy hiểm nên chơi thì đỡ mạo hiểm hơn mấy con kia

funfish 1k nhé bác :)

======================================================
Syper thành công ngoài dự Kiến. Cái đà này thì gỡ hết vụ con Zpark vòng 1 rồi. Hy vọng nó sống trên 40 ngày thì yêu quá!
@ngocducnpc Không biết Bác đã lời bao nhiêu rồi?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back