Journey tuquy9999 - Kiếm tiền từ các Sites Nga, update liên tục.

View attachment 177654
funfisk 2k2 nhé bác, P2156766
Ok bác nhé!

Cá đã ra thêm con mới lợi nhuận đến 145% sau 60 ngày, 2 mùa trước cá hoạt động 10 tháng, hiện giờ mùa thứ 3 đang là ngày 82 tức là gần 3 tháng, khả năng 2 tháng nữa tỷ lệ ăn vẫn rất cao. vì tổng thời gian chỉ là 5 tháng, nên đây vẫn là cơ hội thu lợi nhuận tốt cho các Bác!
Các bác có thể tham gia tại đây.
==================================================
Hiện giờ Bọn Scam nó tung ra 1 loạt trang web có dạng giống apteka và drakon. Trong thời gian mấy ngày tới sẽ có thêm rất nhiều trang giống như thế do bọn Scam tung ra, nó sẽ làm ảnh hưởng rất lớn đến 2 trang kia, làm phân tán lượng đầu tư vào 2 trang trước, và dẫn đến 2 trang đó sẽ phải scam sớm.
Đây là bọn phá game giống như lần con koto gần đây nhất, 1 loạt các game tương tự koto ra liên tục, phá vỡ game...
Đây là danh sách 2 site SCAM phá game, các Bác có vào đăng ký Free để rút tiền chứ đừng nạp nhé, mấy ngày tới còn nhiều nữa.
two site is SCAM

Giải thích cho các Bác hiểu bản chất của bọn phá game, hay những đợt rộ lên ăn theo của 1 loạt site giống nhau khi một site nào đó làm ăn phát đạt.
Cũng giống như bác bán phở đông khách thì một loạt quán phở mở ra cạnh tranh và bác buộc phải chia khách với họ.
Tức là có 100 người chơi, nếu chỉ có 2 web đó họ sẽ đăng ký hết vô đó và nạp tiền hết vô đó
nhưng nếu có thêm nhiều web mới nữa, sẽ làm những người chơi sau, họ sẽ vào những web mới và đầu tư vào web mới mà không nạp vào web cũ nữa
như vậy web cũ sẽ Scam. Vấn đề là bọn web mới là bọn đểu, bản chất nó đã chuyên Scam rồi, nên nó Scam sớm + ra liên tục web mới, 1 ngày ra 1 web
Còn web cũ bản chất nó cũng Scam nhưng nó để cho những người chơi vào đầu có cơ hội có thể kiếm được tiền lợi nhuận, và nguyên lý scam nó là sau 1 vài ngày nếu lượng nạp vào giảm dần còn lượng rút ra lớn hơn nạp vào thì nó sẽ scam. Nếu không bị bọn phá game phá, có khi site sống đến 4x 5x ngày, như thế rất nhiều người sẽ có lợi nhuận, tất nhiên những người vào sau hoặc những người tham là những người lỗ.
Còn web mới của bọn Scam thì nó Scam theo nguyên lý: Chỉ trả 60% số tiền nạp của bất cứ ai sau đó nó không cho rút nữa. Hoặc Scam sau 1 số ngày nhất định mà thậm trí người vô ngay từ ngày đầu cũng vẫn bị lỗ (tóm lại không ai lời). Hoặc Scam bằng cách mở web mới liên tục mỗi ngày 1 web mới để kiếm người mới đầu tư mỗi ngày, rồi đùng 1 phát hàng chục web nó ngừng trả tiền luôn.
====================================================
Trong giải thích ở trên web cũ chẳng hạn như là koto, hay syper, và apteka hoặc drakon.... Đây là các WEB ở mục 1
Web mới điển hình là 2 web vừa mới ra của những ADMIN chuyên scam
Web Scam: plane-money.ru , money-frogs.ru

====================================================
Lưu ý trong số các WEB ở mục 2 thì uy tín hơn ở chỗ nó chia làm 2 loại
===>>> 1 loại là ai cũng được lời: nhưng phần trăm lời ít: đó là những web nó thu hút người chơi tham gia, để bán quảng cáo game và thu lời từ quảng cáo để trả cho các Bác. Điển hình như FF, Nicepriate, moniktop, ..... Tuy nhiên một mua nó kéo dài trong 1 khoảng thời gian nhất định, nếu ai vào muộn quá thì vẫn lỗ.
===>>> 1 Loại là ai khôn hơn thì sẽ được lời, ai dại hơn và không có chiến thuật sẽ lỗ. Nhưng người chơi biết trước được lúc nào game kết thúc dựa vào khoản tiền dự trữ game, họ sẽ trả hết dự trữ trong game. Điển hình như stroyboom, bestburger, gladitor.........

Last edited:
Mong thớt share hết mấy site đó để e cày free
Vâng những thằng như thế này bác ăn free cũng khá căng đó, vì chỉ sau 1 2 hoặc 3 ngày là nó bắt nạp 10 rub mới cho rút.
1. Plane-money. ru is SCAM. Hôm nay 29-june vẫn cho rút free 1 RUB

2. Money-frogs.ru is SCAM. Hôm nay 29-june đã bắt nạp 10 rub mới cho Rút.
Dragons.money is SCAM
Đồng thời ngày thứ 2 nó đã ra thêm dự án mới: Dragon.money bắt chiếc màu sắc giống drakon để lừa đảo:

===>> Thật đáng tiếc là có những Ông vẫn nạp vô đến vài chục k rub vào đó. Giá mà mọi người biết tẩy chay nó chỉ nạp vô drakon với apte thì có phải 2 dự án đó sống thêm được lâu không.

Vâng những thằng như thế này bác ăn free cũng khá căng đó, vì chỉ sau 1 2 hoặc 3 ngày là nó bắt nạp 10 rub mới cho rút.
1. Plane-money. ru is SCAM. Hôm nay 29-june vẫn cho rút free 1 RUB

2. Money-frogs.ru is SCAM. Hôm nay 29-june đã bắt nạp 10 rub mới cho Rút.
Dragons.money is SCAM
Đồng thời ngày thứ 2 nó đã ra thêm dự án mới: Dragon.money bắt chiếc màu sắc giống drakon để lừa đảo:

===>> Thật đáng tiếc là có những Ông vẫn nạp vô đến vài chục k rub vào đó. Giá mà mọi người biết tẩy chay nó chỉ nạp vô drakon với apte thì có phải 2 dự án đó sống thêm được lâu không.
cảm ơn bác , tưởng nó sống đc 1 tuần thì còn ăn đc chứ 1 2 ngày thì tốn công quá :D

Trò này mới reset vòng mới. Theo kinh nghiệm em con này chỉ nên đầu tư tầm 750 rub.
Và Mấu chốt lợi nhuận tốt là các Bác tích cực tham gia chợ đen. Tiền thắng từ chợ đen rút về tài khoản mua hàng (trả 50% phí, các Bác chỉ lời 50%) sau đó dùng tiền đó mua các con vật khác để kiếm lời.

Hiểu nôm na là thế này, các Bác nạp tiền vào Mua con vật, theo như em khuyên chỉ nên 750 rub mua con Sóc chẳng hạn, sau khi mua bác cần cho nó ăn để tăng năng suất lên 250% (giống như bơm kích thích). Có bác hỏi không mua có sao không? (không sao, nhưng nếu người khác mua mà bác không mua thì bác sẽ thiệt hay nói cách khác là Lỗ)
Mua xong thì các bác đợi thu hoạch sản phẩm, nhưng đừng bán luôn, các bác phải mua 1 trong 3 loại máy kia để đóng gói, sau đó mới bán lấy tiền rút về ví.
Nếu chỉ chơi đơn thuần như thế thì lợi nhuận các Bác sẽ bình thường không có gì cả.
Và muốn lợi nhuận tốt thì các Bác phải chơi ở Chợ đen. Lợi nhuận 50% từ chợ đen rút ra rồi mua thêm các con Vật khác.
Nhưng chơi chợ đen có hên xui, Muốn hên nhiều các Bác mua ở những mức giá và LV thấp, thì tỷ lệ gặp cướp và thanh tra thấp. Mức giá cao để đại gia nhiều tiền liều chơi.
=============
Lưu ý bọn này REF back hình như được 5% thì phải, nhưng nó lại chia 50% cho rút và 50 % cho mua hàng
Nghĩa là nếu các Bác nạp 750 rub thì em được 37,5 rub nhưng nó chỉ cho rút 18,7 rub còn 18,7 nó cho vào mua hàng của em. Nên back các Bác tối đa chỉ được 18 rub, coi như phần mua hàng em xin các Bác

Last edited:
Trò này mới reset vòng mới. Theo kinh nghiệm em con này chỉ nên đầu tư tầm 750 rub.
Và Mấu chốt lợi nhuận tốt là các Bác tích cực tham gia chợ đen. Tiền thắng từ chợ đen rút về tài khoản mua hàng (trả 50% phí, các Bác chỉ lời 50%) sau đó dùng tiền đó mua các con vật khác để kiếm lời.
View attachment 178049
View attachment 178050
Hiểu nôm na là thế này, các Bác nạp tiền vào Mua con vật, theo như em khuyên chỉ nên 750 rub mua con Sóc chẳng hạn, sau khi mua bác cần cho nó ăn để tăng năng suất lên 250% (giống như bơm kích thích). Có bác hỏi không mua có sao không? (không sao, nhưng nếu người khác mua mà bác không mua thì bác sẽ thiệt hay nói cách khác là Lỗ)
Mua xong thì các bác đợi thu hoạch sản phẩm, nhưng đừng bán luôn, các bác phải mua 1 trong 3 loại máy kia để đóng gói, sau đó mới bán lấy tiền rút về ví.
Nếu chỉ chơi đơn thuần như thế thì lợi nhuận các Bác sẽ bình thường không có gì cả.
Và muốn lợi nhuận tốt thì các Bác phải chơi ở Chợ đen. Lợi nhuận 50% từ chợ đen rút ra rồi mua thêm các con Vật khác.
Nhưng chơi chợ đen có hên xui, Muốn hên nhiều các Bác mua ở những mức giá và LV thấp, thì tỷ lệ gặp cướp và thanh tra thấp. Mức giá cao để đại gia nhiều tiền liều chơi.
=============
Lưu ý bọn này REF back hình như được 5% thì phải, nhưng nó lại chia 50% cho rút và 50 % cho mua hàng
Nghĩa là nếu các Bác nạp 750 rub thì em được 37,5 rub nhưng nó chỉ cho rút 18,7 rub còn 18,7 nó cho vào mua hàng của em. Nên back các Bác tối đa chỉ được 18 rub, coi như phần mua hàng em xin các Bác
750 rubs thì mới đủ mua con cáo thôi phải k bác. Vậy còn những cái như thức ăn or thuê máy ép thì tính thêm bao nhiêu nữa b

ref là 10% á bác. 5% rút 5% mua

750 rubs thì mới đủ mua con cáo thôi phải k bác. Vậy còn những cái như thức ăn or thuê máy ép thì tính thêm bao nhiêu nữa b
View attachment 178052
ref là 10% á bác. 5% rút 5% mua
Thế chắc em nhầm ref 10% thì ngon.
Mấy cái kia thì chỉ mấy chục rub thôi bác!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back