Suggest Tut dùng sock vip72 cho Ipad ( Iphone )

F5kupi

Hero
Reactions
313
MR
0.000
Mình có đọc đuọc 1 hướng dẫn fake sock cho ipad + iphone bằng vip72 nhưng mình thử làm thì chưa thành công, không biết là thiếu xót điều gì, thìm nào làm đuợc bằng cách dưới đây thì xin chỉ giáo, thím nào chưa làm thì hãy làm theo xem được không nhé, được thì chỉ luôn mình với nhé: yahoo: thanhtung.vtt90

"
Nguyên liệu : acc vip72, máy đã cài localhost
1. Chạy vip72, get socks, lấy port manual.
2. Tạo file socks.pac bỏ vào root của localhost với nội dung là :

Mã:
function FindProxyForURL(url, host)
{
return "SOCKS ip: port";
}
Trong đó ip là ip của máy tính mình (xem bằng lệnh ipconfig), port là port của vip72.
Ví dụ : 192.168.1.68:9955
3. Chạy thử http://localhost/socks.pac xem có chạy chưa. Nếu ok trên iphone vào profile của Wifi

Mục Proxy chọn Auto, và điền link : http://ipmay/socks.pac (ví dụ 192.168.1.68/socks.pac)

Nếu muốn change socks thì sửa file .pac là ok.

Đối với các bạn xài socks loại khác, thì chỉ việc điền ip + port của socks đó vào file socks.pac là xong.

Vào safari who.is thử trình duyệt sẽ hiện no proxy detect."

PS: Những thắc mắc của mình sau khi đọc hướng dẫn:
1. tạo localhost dùng XAMPP được ko các bác ?

Last edited:
đã ko làm đc còn gọi gì là tut mà để cái tiêu đề hay vậy?
thì đó là cách làm 1 của người, họ làm được thì họ mới post, nhưng mình làm chưa được vì chưa hiểu hết ý của họ nói, sao bạn lại hạch họe vậy ???????

Upvote 0
thì đó là cách làm 1 của người, họ làm được thì họ mới post, nhưng mình làm chưa được vì chưa hiểu hết ý của họ nói, sao bạn lại hạch họe vậy ???????
tớ thấy hơi buồn cười vì cậu ko làm đc lại kêu người khác làm theo tut của cậu thôi. cậu cứ ghi luôn là bị lỗi nhờ ai biết họ fix cho bạn thì hay hơn. gop ý chut ko phat hạnh họe bạn đâu

Upvote 0
tớ thấy hơi buồn cười vì cậu ko làm đc lại kêu người khác làm theo tut của cậu thôi. cậu cứ ghi luôn là bị lỗi nhờ ai biết họ fix cho bạn thì hay hơn. hóp ý chué ko phat hạng họ bạn đâu
haizzz....cậu chả hiểu gì cả, tức là mình làm nhưng chắc là làm chưa đúng quy trình với tut hướng dẫn, chứ ko phải tut sai, ví dụ như ở cái localhost mình dùng bằng XAMPP thì ko biết có chuẩn ko, vì trong tút chỉ nói là tạo localhost chứ ko nói cụ thể là tạo như thế nào, vì thế mình mới nói là có thể mình chưa hiểu hết cái tút đó, thì nhờ mọi người ai làm được theo cách này thì góp ý, chứ Tut sai cái quái gì mà bạn cứ nói thế ???

Upvote 0
haizzz....cậu chả hiểu gì cả, tức là mình làm nhưng chắc là làm chưa đúng quy trình với tut hướng dẫn, chứ ko phải tut sai, ví dụ như ở cái localhost mình dùng bằng XAMPP thì ko biết có chuẩn ko, vì trong tút chỉ nói là tạo localhost chứ ko nói cụ thể là tạo như thế nào, vì thế mình mới nói là có thể mình chưa hiểu hết cái tút đó, thì nhờ mọi người ai làm được theo cách này thì góp ý, chứ Tut sai cái quái gì mà bạn cứ nói thế ???
ừ tớ gà nên ko biểt gì. có gì ko phải bỏ qua vì đã comment topic cua bạn nhé. tut ko sai thì cu
sao không dùng những cách đơn giản hơn
đang định nói thì bị ăn gạch nên ko dam to mồm nữa

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,839
172,920
Latest member
cjk0911

Most viewed of week

Most discussed of week