TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

cho mình hỏi mình có 1 acc itune US . mình fake ip qua ý và down = tài khoản đó thì thấy vẫng cộng point . lỡ nó kiểm tra thì có bị gì ko bạn

thấy trên hướng dẫn bảo fake nước nào thì sài acc itune nước đó mà nên thấy lo :binhsua09:
luôn tiện bạn chủ thớt share mình cách làm mấy cái app 800 point qua mail với .
mail của mình là [email protected] nãy mới gởi mail cho bạn mình làm ref của bạn vào tối hôm qua

cho mình hỏi mình có 1 acc itune US . mình fake ip qua ý và down = tài khoản đó thì thấy vẫng cộng point . lỡ nó kiểm tra thì có bị gì ko bạn

Nói chung fake Ip để có app, khi nhấp vào app nếu acc itunes US hay nước nào khác mà vẫn tải được thì cứ sử dụng, còn khi nó yêu cầu cần itunes nước đó mới cho down thì bạn mới phải dùng itunes nước khác.

- - - Updated - - -

thấy trên hướng dẫn bảo fake nước nào thì sài acc itune nước đó mà nên thấy lo :binhsua09:
luôn tiện bạn chủ thớt share mình cách làm mấy cái app 800 point qua mail với .
mail của mình là [email protected] nãy mới gởi mail cho bạn mình làm ref của bạn vào tối hôm qua
Chắc chắn vẫn cộng point bình thường và không sao cả bạn nhé.

cho mình hỏi mình cài blue khi tải xong featurePoints mở lên thì nó ko hiện gì cả màng hình đen thui thế này có ai gặp trường hợp này chưa ?

Attachments

73.7 KB · Views: 41
Last edited by a moderator:
Hì hục mãi mới đủ 3k points, vào rewards thì cái PP 5$ nó "Sold out" roài :(
Anh em chiến nhiệt tình quá nó hết tiền trả roài :))
Bao giờ mới nạp thêm tiền vào để ta withdraw ....!

Chưa bao giờ gặp trường hợp này nên không biết sao. Vì lần nào cũng 3s sau là có tiền

anh ơi, cái vpn one clik em down về mà ko dùng đc, còn vpn nào khác ko anh

vào AppStore > Seach với từ khóa : VPN > nó sẽ ra cả đống cho các bạn tha hồ,hết hạn cái này thì cài cái khác mà xài. 1 số app VPN như : Vpn In Touch ,Vpn For Fone, Vpn Express.... xài thả cửa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week