TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

:)) Mình chưa đk được mà dám lên đây nói vs dám chia sẻ ah, và ít ra mình dùng iphone cũng k đến mức chỉ để chống mù như bạn đâu, nghe kiểu nói là mình biết bạn chỉ biết nghe gọi nt vs down app về xài chay rồi ;)))
Các bạn này lạm về vấn đề ngoài chuyên môn nhiều quá. Bỏ mấy vấn đề đó đi. Ai thích bài viết của mình, tin tưởng, ref thì ref, thế thôi.
Hôm nay có tới 7 app Anh cho ai fake Ip. Nhưng 3 app sẽ bị pending, không down được, và mình biết cách để khỏi pending, thế thôi!

Hôm nay FP bị sao thế nhỉ? Fake Ip Anh, Mỹ, Pháp, Thụy Sĩ, Bỉ... nước nào cũng 4-6 app. Tải mỏi cả tay, được 1500p trong 1 buổi sáng, đủ 3000p rút tiếp 5 $

làm này tốn nhìu time không bác , e chỉ có 6 tiếng 1 ngày .

Cái này rảnh thì tải thôi, có gì đâu mà tốn time.
Hôm nay có 04 app Mỹ, 02 app HK , 01 app Anh nhé! Dạo này app Mỹ nhiều!

- - - Updated - - -

thớt ơi cho xin ít kinh nghiệm nhé,đã ref. mail : [email protected]

Bạn cần kinh nghiệm gì???

Bạn cần kinh nghiệm gì???[/QUOTE]

sao mà mình tải app về nó toàn pending ko ah, hsau thì mất hết mấy cái pending mà nó ko tăng point

sao tải app bị pending k + points nhỉ @@

Trường hợp tải app vbị Pending, không cộng point:
Chia sẻ chút kinh nghiệm thế này:
1. Các bạn fake IP để có app, nhưng khi bắt đầu tải thì tắt VPN để dùng IP VN tải cho nhanh, tải gần xong, tới lúc bắt đầu cài đặt thì fake trở lại IP ban đầu, sau khi cài xong bật app lên khoảng 1 phút, rồi vẫn fake IP vào Feature Point, sẽ được cộng point. Nếu các bạn fake IP để tải app, sau đó tắt VPN (dùng IP VN) để mở app và vào Feature Point sẽ bị Pending.
2. Một số app có thể sau nửa tiếng mới cộng point nên cứ kiên nhẫn chờ tí.
3. Đối với 1 số app, khi mở lên không chỉ để 30s-1p mà nó yêu cầu signup thì phải signup, đăng ký, thậm chí vào mail để active link nó gửi về; với một số game thì phải bật lên chơi 1 tí rồi mới logout.
4. Một số app các bạn tải về rồi, bật 1 phút sau đó 30 phút vào Feature vẫn bị Pending thì các bạn fake Ip khác với IP lúc tải app (Ví dụ ban đầu dùng IP Pháp, Mỹ để tải app, thì bây giờ dùng IP khác , tốt nhất dùng TBN, BĐN, Ý, Hà Lan) vào lại danh sách Pending, chọn download lại app, chắc chắn app đó không còn (no offer) mà nó hiện trong danh sách các app khác (choose offer), các bạn chỉ cần tải 1 app bất kỳ này về cài nó sẽ tính point cho app pending ban đầu.
5. Còn một số thủ thuật nữa, để post sau!

- - - Updated - - -

Bạn cần kinh nghiệm gì???

sao mà mình tải app về nó toàn pending ko ah, hsau thì mất hết mấy cái pending mà nó ko tăng point[/QUOTE]
Câu trả lời như trên. Cái nào lâu quá vẫn pending thì bạn vào chọn remove để sau này nó còn hiện ra lại!

Last edited by a moderator:
Chú ý, mấy hôm nay không thể nhiều app hơn, fake Ip Mỹ, Anh, Ý, Pháp, Đức, Áo, Thụy Sĩ đều có 2 app trở lên, chú ý cách tải, tránh bị pending!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week