TUT hay kiếm trên 8$/ngày với FeaturePoints trên Iphone/Android/giả lập PC

vừa nhận đc 5$ đầu tiên sau 3 ngày, toàn app 82p, chưa thấy có cái nào tính phí cả, chủ thớt bảo hỗ trợ ref mà email ko thấy hồi âm, haizz:binhsua08:

vừa nhận đc 5$ đầu tiên sau 3 ngày, toàn app 82p, chưa thấy có cái nào tính phí cả, chủ thớt bảo hỗ trợ ref mà email ko thấy hồi âm, haizz:binhsua08:

App có phí giờ cũng tùy loại mới down được, bữa giờ theo dõi chưa có nên mình chưa chỉ ai, có rồi sẽ chỉ

- - - Updated - - -

Fake Ip Mỹ 1 app 136p Trivie, 3 app Book Manager, Video Manager, Movie Manager đều 76p (thuộc loại app review, bạn nào chưa biết làm thì nhớ PM mình hướng dẫn, vì phải download, write review đúng username itunes và username trong Setting).

Đang load em nó đây. Làm apps review thế nào thread ơi

Dạo này có nhiều app review, một số app point rất cao (200-300p), để thành công, các bạn phải chú ý các bước sau:
1. Phải có acc itunes US (không biết thì lên google tìm hướng dẫn mà làm hoặc nhờ mình nếu là ref),
2. Sau đó vào Itunes trên máy tính, sign in tài khoản itunes US, nhấp vào username chọn Account để vào Account information/Setting để kiểm tra nickname itunes US là gì, nếu chưa có thì tạo ở đây.
3. Vào FP, Settings/Change itunes nickname, gõ đúng nickname đã kiểm tra trong itunes, Country chọn United States. Save Changes (nhiều bạn làm sai bước này nên sau đó không được cộng point)
4. Khi gặp app review thì tải về bình thường như app khác, mở lên khoảng 1 phút, sau đó vào FP/Review and Earn, chọn write a Review, viết cảm nghĩ (tiếng Anh) dạng như nice app, i like it!, chọn thêm sao xếp hạng, rồi post.
5. Chờ trong 1 đến 3 ngày sẽ được cộng point.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week