Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

kugkuygil

Senior
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
556
MR
1.187
$1,040.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tiếng anh mình cũng kém lắm, bác tham khảo :(:(:(:(

vừa gửi xong ko biết có được ko
cảm ơn bạn! Mình đã gửi không biết được không! DM đen vl sớm o ban, muộn o ban đúng hôm rút tiền lại bị ban cơ chứ, được hơn 10$ rùi đang định rút thì bị ban acc!

Reactions
7
MR
0.000
có ai tính tới chuyện viết xong bên apple nó xoá tiếp thì sao ko ????? :eek: Hôm trước thấy review đc đăng trên itunes với trong BRV nó báo complete thì tưởng ngon ăn , ai ngờ apple nó del mất rv , lần này nó del tiếp chắc tiêu :eek:

ratrichero

Senior
Reactions
161
MR
0.066
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Không có gì phải sồn sồn lên cả, cứ viết lại review rồi chụp cái ảnh đã viết ( không cần phải chờ được đăng lên apple nhé), sau đó gửi mail cho nó.

Tuần vừa rồi làm được gần 30$, đúng hôm rút tiền thì nó banned acc, chắc là trò của nó nhằm giam tiền của mình lại là chính. Điên tiết lên viết mail chửi nó, ( tất nhiên vẫn kèm ảnh chụp sau khi viết review), thế là nó giải banned luôn, mỗi tội thì tiền nó đếch trả, lại phải chờ t6 tuần sau.

Tuần sau nó lại chơi lại trò này thì khốn nạn vãi luôn

lama2tm

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Follow me on Facebook
Không có gì phải sồn sồn lên cả, cứ viết lại review rồi chụp cái ảnh đã viết ( không cần phải chờ được đăng lên apple nhé), sau đó gửi mail cho nó.

Tuần vừa rồi làm được gần 30$, đúng hôm rút tiền thì nó banned acc, chắc là trò của nó nhằm giam tiền của mình lại là chính. Điên tiết lên viết mail chửi nó, ( tất nhiên vẫn kèm ảnh chụp sau khi viết review), thế là nó giải banned luôn, mỗi tội thì tiền nó đếch trả, lại phải chờ t6 tuần sau.

Tuần sau nó lại chơi lại trò này thì khốn nạn vãi luôn
sau khi gửi mail thì mất mấy ngày để acc được unlock hả bác, mình mới gửi mail lúc chiều

MaiMai99

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Mình cũng vừa gởi mail|+hình lúc chiều. Rút 2 lần chưa về đã ban mịa acc, chóa thật. Tại làm 2 con game giáo dục đó, nó nghi là cheat

vietagain

Junior
Reactions
13
MR
0.008
Chat with me via Skype
chắc tại các bác viết review thế nào chứ hôm nay e được 2.5$ này, mới làm hôm kia, hôm qua rút thử 1.5$ và paypal mà nó xin mất 0.4$ giờ ngồi tích ko rút nữa :(

1. Tài khoản mình được giải banned sau 12 tiếng gửi mail cho nó, lần này là lần thứ 2 giải banned ( bọn này được cái cũng chịu nghe lý lẽ, chửi bới nó ghê phết mà nó vẫn giải banned cho mình)
2. Bạn nào đó hỏi tài khoản bị banned rồi sao vẫn vào được? Đó là do cookie trình duyệt vẫn lưu nên các bạn vẫn đang tạm thời ở trạng thái chưa logout, tức là vẫn xem được thông tin tài khoản bình thường, nhưng không thể thao tác được với việc lấy phần mềm mới, nó sẽ báo là tài khoản đang bị đóng băng. Nếu các bạn logout là coi như sẽ không đăng nhập được tài khoản nữa ( Thử mở trình duyệt khác ra mà test nhé )
3. Cái gì cũng phải có thời gian, các bạn không phải vội vì hôm nay cũng là cuối tuần bên nó, cũng phải cho người ta nghỉ ngơi chứ
4. Nội dung review nếu bên Apple thấy rằng trùng lặp, copy hoặc không đúng mô tả, nó xác định là rác thì nó xoá. Các bạn không để ý chứ cứ thử vào mấy cái complete của các bạn rồi check lại review thì sẽ thấy nhiều review của mình không còn tồn tại đâu. Tóm lại cứ xác định là với luật của nó thế thì có thể bị banned acc vào bất cứ lúc nào.

Last edited:
Đã ref cho bạn!
Cậu đã thử dùng iTunes Gift Cards US chưa? chỉ mình đê! đang có vốn định đầu tư mấy cái thẻ Itunes mà không có iphone ipad chỉ sợ nạp vô không làm được!
Làm đi bạn. vướng gì đâu.... m làm đc thanh toán 3$ roài... thử mua app trả phí cũng ăn roài...

1. Tài khoản mình được giải banned sau 12 tiếng gửi mail cho nó, lần này là lần thứ 2 giải banned ( bọn này được cái cũng chịu nghe lý lẽ, chửi bới nó ghê phết mà nó vẫn giải banned cho mình)
2. Bạn nào đó hỏi tài khoản bị banned rồi sao vẫn vào được? Đó là do cookie trình duyệt vẫn lưu nên các bạn vẫn đang tạm thời ở trạng thái chưa logout, tức là vẫn xem được thông tin tài khoản bình thường, nhưng không thể thao tác được với việc lấy phần mềm mới, nó sẽ báo là tài khoản đang bị đóng băng. Nếu các bạn logout là coi như sẽ không đăng nhập được tài khoản nữa ( Thử mở trình duyệt khác ra mà test nhé )
3. Cái gì cũng phải có thời gian, các bạn không phải vội vì hôm nay cũng là cuối tuần bên nó, cũng phải cho người ta nghỉ ngơi chứ
4. Nội dung review nếu bên Apple thấy rằng trùng lặp, copy hoặc không đúng mô tả, nó xác định là rác thì nó xoá. Các bạn không để ý chứ cứ thử vào mấy cái complete của các bạn rồi check lại review thì sẽ thấy nhiều review của mình không còn tồn tại đâu. Tóm lại cứ xác định là với luật của nó thế thì có thể bị banned acc vào bất cứ lúc nào.
gửi ảnh màn hình cho nó là oke đúng k bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
423,989
176,465
Latest member
Davvero

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week