Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

toàn app 1$99 => 10$99...không có $mua app lấy đâu review ....ko dễ ăn tí nào!
0.99$ làm xong bạn được 1.99$ ý mà. lãi 1$. còn mấy con 0.00 làm xong được 0.5$ thì ngày nào cũng có nhé. nhưng bạn phải canh giờ ra app của nó. thường là 10h tối. nhưng giờ khác mình không rõ

ngon đấy, cho em đánh dấu nhá :D

0.99$ làm xong bạn được 1.99$ ý mà. lãi 1$. còn mấy con 0.00 làm xong được 0.5$ thì ngày nào cũng có nhé. nhưng bạn phải canh giờ ra app của nó. thường là 10h tối. nhưng giờ khác mình không rõ
acc sao mình vào dow thử cái app 9$ xong cancel thì nó frozen account mình vậy? có cách giải quyết ko bác hay là đi tong rồi, có ref cho bác luôn mà chưa gì trục trặc rùi! ==

acc sao mình vào dow thử cái app 9$ xong cancel thì nó frozen account mình vậy? có cách giải quyết ko bác hay là đi tong rồi, có ref cho bác luôn mà chưa gì trục trặc rùi! ==
Thường thì do bạn đăng nhập 2 acc trên 1 ip thì nó mới bị frozen thôi. còn vụ cancel it mà bị frozen thì mình chưa thấy bao giờ :confused:.
Giải quyết thì có.
Cậu Xóa Hết dữ liệu web. tạo lại acc iTunes mới.
và Reset modem (cục mạng) nhà cậu để nó cấp IP mới.Còn nếu nhà cậu dùng IP tĩnh (static IP) thì chịu rồi.Còn muốn Fake thì thử fake bằng SSH cho chắc ;).
xem ip đã thay đổi chưa tại http://www.checkip.org/
Sau đó đăng ký lại acc Bestreviewapp mới

Last edited:
Thường thì do bạn đăng nhập 2 acc trên 1 ip thì nó mới bị frozen thôi. còn vụ cancel it mà bị frozen thì mình chưa thấy bao giờ :confused:.
Giải quyết thì có.
Cậu Xóa Hết dữ liệu web. tạo lại acc iTunes mới.
và Reset modem (cục mạng) nhà cậu để nó cấp IP mới.Còn nếu nhà cậu dùng IP tĩnh (static IP) thì chịu rồi.Còn muốn Fake thì thử fake bằng SSH cho chắc ;).
xem ip đã thay đổi chưa tại http://www.checkip.org/
Sau đó đăng ký lại acc Bestreviewapp mới
ok thaks bạn!

thớt cho hỏi lúc đăng ký cái mục payment method ko có lựa chọn NONE thì làm sao hả thớt :( , mình làm theo cái video cậu up đấy .

@bestreview94 ơi, nhà mình có 1 người dùng iphone rồi nghĩa là đã có 1 acc itunes đăng nhập trên ip này rồi thì ko được lập cái mới nữa à

thớt cho hỏi lúc đăng ký cái mục payment method ko có lựa chọn NONE thì làm sao hả thớt :( , mình làm theo cái video cậu up đấy .
cậu làm đúng theo cái video ý. vào gõ "tu vi" nó hiện ra ứng dụng free. sau đó cậu bấm tải. nó hiện ra mục đăng nhập. ở đó có phần tạo acc bên dưới. cậu tạo ở đó sẽ có phần NONE nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week