Tutorial TUT hướng dẫn kiếm 1-3$/ ngày.( đồ nghề chỉ cần 1 máy tính kết nối mạng, 1 chuột, 1 ba

Hôm nay BRV bị sao ấy nhỉ... mấy máy của mình đều báo "your account has been frozen..."
Có biến gì chăng? Mấy lần trc bị block thì nó gửi mail báo phải làm thế này thế kia. Hnay thì chả nói chả rằng ban hết thế này... đúng lúc còn mấy chục $$$ mới đau...

Hôm nay BRV bị sao ấy nhỉ... mấy máy của mình đều báo "your account has been frozen..."
Có biến gì chăng? Mấy lần trc bị block thì nó gửi mail báo phải làm thế này thế kia. Hnay thì chả nói chả rằng ban hết thế này... đúng lúc còn mấy chục $$$ mới đau...
Ừ, mình cũng bị block, mà lúc sau tài khoản bị xóa khỏi hệ thống luôn, bạn mình cũng thế, chắc nó ban hết ip Việt Nam quá :'(

Thế hả... Site bị hack thì toi rồi... Có lấy lại đc site thì chak j tk đã còn tiền... Gần trăm $$$ của m còn chưa kịp rút... Đen thía

Dear developers and reviewers,

We truly apologize for the inconvenience that our system is currently down. However, our related team is checking and try to recover our database. Please wait patiently. Once it is recovered or the backup is received, I would notify you ASAP. Your understanding would be appreciated.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week