[TUT] Hướng Dẫn Tạo VPS Free 2 tháng chơi Youtube ( hướng dẫn bằng hình dễ hiểu )

Reactions
42
MR
0.000
thớt cho e hỏi, cái con
thử lại lần nữa xem sao bạn
vps này có dùng để scan sock hay auto cái gì đó đc không?? sợ die giốg chú gg clou?? mà ko có cấu hình để lựa chọn hả :D

Reactions
81
MR
0.000
:( TUT có 2 phần . phần đầu và phần up tiếp ở #12 mà sao ko ai chịu đọc phần 2 để remote nhỉ.
VNC không dc là do mạng lag canh tối tầm 12h là hết lag vào làm chút xíu là dc à

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
:( TUT có 2 phần . phần đầu và phần up tiếp ở #12 mà sao ko ai chịu đọc phần 2 để remote nhỉ.
VNC không dc là do mạng lag canh tối tầm 12h là hết lag vào làm chút xíu là dc à
mình làm đến bước này ở #12 rồi
"""Vậy là xong, bây giời chúng ta tiếp tục đi cấu hình Security Groups trong Cpanel!

Cấu hình Security Groups:
Chuyển qua lại panel của RunAbove (giao diện khi mà đăng nhập vào RunAbove) , chuyển sang chế độ Expert Mode (ở góc trên bên phải) ""
mà chỉ thấy thế này

"""Vậy là xong, bây giời chúng ta tiếp tục đi cấu hình Security Groups trong Cpanel!

Chuyển qua lại panel của RunAbove (giao diện khi mà đăng nhập vào RunAbove) , chuyển sang chế độ Expert Mode (ở góc trên bên phải) ""
mà chỉ thấy thế này
View attachment 46188
à, remote dc rồi. cảm ơn bác đã share

mà chỉ thấy thế này
View attachment 46188
Expert Mode cập nhật thành =>OpenStack Horizon nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week