Tutorial Tut kiếm Bitcoin cho người lười

up
có hình passport UK ( 2 hình , 1 hình tiếng việt , 1 hình tiếng anh ) hình info thật , chưa làm gì hay chưa đk gì hết . giá 20$ , gd qua trung gian . a/e nào cần inbox ta

k có phone , k có address , k có income , nên k làm

P/s : có hình passport UK ( 2 hình , 1 hình tiếng việt , 1 hình tiếng anh ) hình info thật , chưa làm gì hay chưa đk gì hết . giá 20$ , gd qua trung gian . a/e nào cần inbox ta
bạn phải bảo hành được verify mới thu $ thì mới đắt hàng

Cái này là thật đấy. Mình có đề cập trong group của mình rồi. Tuy nhiên về bài bản thì thua xa cách trình bày của chủ thớt.
Chủ thớt đã trình bày cách kiếm cơm ngon rồi. Mấy thím ko chịu động thủ mà làm ăn còn ngồi đó mà nghi ngờ lại còn nghĩ tới chuyện xù nợ. Thật là quá vãi.
Chuyện mua cổ phiếu chỉ là 1 ví dụ của thớt mà thôi. Ngoài cái đó ra thì cũng có nhiều cách kiếm lại để trả nợ cho họ. ví dụ như *** banh chẳng hạn. Invest vào sòng bạc, mua cổ phiếu của nó. Bán bitcoin trên amazon... tùm lum cách.

Cái này là thật đấy. Mình có đề cập trong group của mình rồi. Tuy nhiên về bài bản thì thua xa cách trình bày của chủ thớt.
Chủ thớt đã trình bày cách kiếm cơm ngon rồi. Mấy thím ko chịu động thủ mà làm ăn còn ngồi đó mà nghi ngờ lại còn nghĩ tới chuyện xù nợ. Thật là quá vãi.
Chuyện mua cổ phiếu chỉ là 1 ví dụ của thớt mà thôi. Ngoài cái đó ra thì cũng có nhiều cách kiếm lại để trả nợ cho họ. ví dụ như *** banh chẳng hạn. Invest vào sòng bạc, mua cổ phiếu của nó. Bán bitcoin trên amazon... tùm lum cách.

Lol, *** banh ko phải là cách hay cho lắm :D

Lol, *** banh ko phải là cách hay cho lắm :D
Có cách *** hay lắm bác. Lãi chứ tuyệt đối không lỗ. *** theo kiểu MMO cứ ko phải kiểu cá độ.

Mấy thím ko có tinh thần học hỏi gì cả. Toàn là hỏi theo kiểu thách đố như kiểu mình biết hết tất cả rồi í.
Chào thua, trả lại sân cho chủ thớt. Mình lượn vào các topic khác xem có gì kiếm ăn ko đã.

Thớt cho em hd cái verified cái tràn bitlendingclub cái. thank thớt

Q: What documents do I need to get verified?
A: The documents required to complete the verification process are:
  • ID, Driver's License or Passport.
  • Proof of address.
  • Phone verification (sent via SMS).
  • Valid e-mail address.
  • Proof of income (3 of most recent pay check stubs)
Không cần cái cuối cũng dc. Ko sao.

Mấy thím ko có tinh thần học hỏi gì cả. Toàn là hỏi theo kiểu thách đố như kiểu mình biết hết tất cả rồi í.
Chào thua, trả lại sân cho chủ thớt. Mình lượn vào các topic khác xem có gì kiếm ăn ko đã.
trên này nhiều thánh lắm đại ca, tốt nhất là lượn cho gạch đỡ văng vào đầu he he he

Q: What documents do I need to get verified?
A: The documents required to complete the verification process are:
  • ID, Driver's License or Passport.
  • Proof of address.
  • Phone verification (sent via SMS).
  • Valid e-mail address.
  • Proof of income (3 of most recent pay check stubs)
Không cần cái cuối cũng dc. Ko sao.
Cái thứ 1 mình dùng CMND phải ko anh? Cái thứ 2 là hoá đơn tiền điện hoặc nước đc ko? Nhưng hoá đơn này thì chủ đứng tên nhà ko phải người trong CMND có đc ko?

Cái thứ 1 mình dùng CMND phải ko anh? Cái thứ 2 là hoá đơn tiền điện hoặc nước đc ko? Nhưng hoá đơn này thì chủ đứng tên nhà ko phải người trong CMND có đc ko?

Cái đầu bạn nên dùng passport vì nó có Tiếng Anh trong đó. Cái thứ hai là giấy điện nước hay điện thoại mà có tên bạn trên đó để xác nhận địa chỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom