Referrer [Tut] Make money with ULS

chủ topic ko nên share kinh nghiệm,share xong rùi bỏ acc chiến acc khác à,mình mấy ref cũng vậy,chỉ xong cái tạo acc khác chiến mấy hồi,có cách chiến nên âm thầm hoặc ref nào trung thành thật sự thì nên share,ông bạn mình chỉ mình kiếm 20$/day mà đến giờ thậm chí ko biết nick forum,site ông nè...^^ mấy newbie chịu khó tự tìm tòi đi,người ta ko chỉ đâu,có chỉ đó cũng chỉ là 10%.

chủ topic ko nên share kinh nghiệm,share xong rùi bỏ acc chiến acc khác à,mình mấy ref cũng vậy,chỉ xong cái tạo acc khác chiến mấy hồi,có cách chiến nên âm thầm hoặc ref nào trung thành thật sự thì nên share,ông bạn mình chỉ mình kiếm 20$/day mà đến giờ thậm chí ko biết nick forum,site ông nè...^^ mấy newbie chịu khó tự tìm tòi đi,người ta ko chỉ đâu,có chỉ đó cũng chỉ là 10%.

chỉ thì có thể chiến theo, vẫn là con người mà, còn không chỉ thì vừa ko những chảng ai theo mà còn bị .... :D

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

chỉ thì có thể chiến theo, vẫn là con người mà, còn không chỉ thì vừa ko những chảng ai theo mà còn bị .... :D

Tốm lại là..;Thầy dạy mà trò không chịu học thì cũng bằng thừa...Tốt nhất là theo phương châm của PTU..
Chăm chỉ, cần cù -> Có tiền
Còn nếu muốn có nhiều tiền = chăm chỉ + cần cù + thông mình
Xét cho cùng cũng tùy cách chiến đấu của mỗi người để mang lại thu nhập tốt nhất. Chúc anh em zui ze? với hentai và $$$ :D

đã reg, deathhell ( làm cái trò mờ ám, ko dám viết tên thật, sợ bị bạn bè nó nắm dép)
có cần ref nữa ko bạn, tut thì nếm t cg dc, ko ném thì thui, t đi trấn. cứ theo những ji đàn anh PTU chỉ dạy thui.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week