• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tut + Tool chiến linkbucks - $20 - VCB, DAB

Status
Not open for further replies.
nó chỉ pay instant 1 lúc nhất định hay sao ý !
hôm trước đặt 1 request , hôm sau đặt thêm request kết quả hôm sau paid 1 lúc 2 lần vào cùng 1 thời gian !
bác nào mua tool boot traffic = ssh thì gọi iem. chiến đc nhìu site adf linkbuck cpvlink , các trang ptp treo vps cho nát site luôn

nó chỉ pay instant 1 lúc nhất định hay sao ý !
hôm trước đặt 1 request , hôm sau đặt thêm request kết quả hôm sau paid 1 lúc 2 lần vào cùng 1 thời gian !
bác nào mua tool boot traffic = ssh thì gọi iem. chiến đc nhìu site adf linkbuck cpvlink , các trang ptp treo vps cho nát site luôn

mình mua giao dịch trung gian giữ tiền khi nào mình rút đc tiền lần đầu từ linkbucks sẽ pay cho bạn đc ko?;)

cứ cẩn thận chẳng dại gì mà bán TUT đang kiếm ngon lành đi cả , trừ khi là lộ cmn TUT rồi thu nhập kém nên bán tống bán tháo đi

tui không biết tut chủ thớt là gì nhưng tui cũng tầm đó! $20/ngày cho linkbucks và mấy trang khác nữa! đợi proof về show lên, không về thì thôi :D

tui không biết tut chủ thớt là gì nhưng tui cũng tầm đó! $20/ngày cho linkbucks và mấy trang khác nữa! đợi proof về show lên, không về thì thôi :D

Tiền lên là 1 chuyện tiền về là chuyện khác.:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week