Other [TUT] unsuspended roxilia

Status
Not open for further replies.
Reactions
124
MR
0.000
Mấy vụ kia em biết hết rồi :)) Em có chiến đếu đâu, chẳng qua hỏi cách để biết nó hoạt động ra sao thì các bác cứ giấu, chứ em mà cheat thì em chẳng cheat mấy hnay rồi =)) Đến tool có người mua em còn chẳng bán nữa là :))

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mấy vụ kia em biết hết rồi :)) Em có chiến đếu đâu, chẳng qua hỏi cách để biết nó hoạt động ra sao thì các bác cứ giấu, chứ em mà cheat thì em chẳng cheat mấy hnay rồi =)) Đến tool có người mua em còn chẳng bán nữa là :))
bạn này nói chuẩn, mình hỏi mua tool bác ấy ko bán :).Ko sao mình lại cheat tay:).
Hi vọng bạn đừng sell để a e còn kiếm cơm :)

Chẳng có dek gì là gió máy ở đây cả. Mình nói là mình ko thich pub để đập nồi cơm mọi người rồi, còn mọi người mà thich nói chuyện theo kiểu thach thức bảo nhau chém gió ý, cần thiết mình share link, share cả hướng dẫn xài tool lên cho cả nhà cùng kiếm. Ko phải nhìn vào đâu cũng nghĩ là chém bão được đâu :))

Chẳng có dek gì là gió máy ở đây cả. Mình nói là mình ko thich pub để đập nồi cơm mọi người rồi, còn mọi người mà thich nói chuyện theo kiểu thach thức bảo nhau chém gió ý, cần thiết mình share link, share cả hướng dẫn xài tool lên cho cả nhà cùng kiếm. Ko phải nhìn vào đâu cũng nghĩ là chém bão được đâu :))

bác nói thế chả khác j bác phải pub lên @@

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Chat with me via Yahoo Messenger
bạ cho hỏi mình dep vào 10$ rồi bắt đầu cheat rồi nếu lỡ bị ban rồi unban lại có mất hết tiền giống lần trước k?

zylong186

Senior
Reactions
205
MR
0.000
Chat with me via Skype
chỉ mất tiền ref thôi tiền dep ko mất , mà cũng chưa giám trắc vì đã def tiền rồi ai cheat nữa đâu

bác nói thế chả khác j bác phải pub lên @@

Ko, đâu phải cứ bị châm chich là pub, mình pub với trường hợp các pro có kinh nghiệm như zylong thách thức ấy mà, nhưng bác zylong ko thế, bác ý có ý thức, còn với mấy bạn nói là mất tool ấy, nói thẳng là đủ trình để có tool thì mất tool có lại là bình thường, chẳng cần xin hay nhờ vả ai cả, còn ko thì cứ bật quạt thoải mái, mình ko dễ bị khích tướng đâu.

Mình chỉ muốn giữ cho anh em ko muốn mất công mọi người thôi, vì ko phải ai cũng cheat, có những anh em dep tiền thật vào để chơi, mình phải bảo vệ quyền lợi cho các bạn ấy thôi, tôn trọng và nghĩ cho nhau là chính chứ. Còn thật sự để nói là ko chiến thì ko đúng, mình có tạo 2 acc để test site, rút về LR đúng 0.03$ ko hơn, còn thì hoàn toàn ko xác định là kiếm ăn từ nó. Chứ ko tạo acc sao hiểu được cách nó vận hành để mà cheat :)). Mỗi người có 1 sở thich, với mình mình thich tìm hiểu cách mọi thứ hoạt động, chứ ko đặt nặng lên việc cày bừa từ nó :D

thanhps42

Banned
Reactions
752
MR
0.000
mấy pro nào biết cheat thì giữ 1 mình mình xài thôi, pub ra thì hỏng nồi cơm của ae :(

bạ cho hỏi mình dep vào 10$ rồi bắt đầu cheat rồi nếu lỡ bị ban rồi unban lại có mất hết tiền giống lần trước k?

Mình ko chơi nên ko def thử và ko biết trường hợp này, nhưng theo mình nghĩ thì nó sẽ mất, vì 1 khi xác định dep xong rôiif bị ban, admin nó check nó sẽ biết bạn dep để cheat, nó sẽ xử lý vì có lý do chính đáng thôi. :D

thôi mà vấn đề nho nhỏ cãi nhau làm chi cho mất hòa khí

- - - Updated - - -

cho mình hỏi nghĩa là để ref 100% là sau 90 day mới dc rút ra phải ko
bạn dep 10 $ thì hưởng lãi 3% 1 ngày trong 90 ngày và cứ đến giờ được chia lãi là bạn rút về thôi , thứ 7 và CN ko chia lãi thì phải , tức là bạn được 0.33 $ 1 ngày . 1 tháng là hòa vốn còn 2 tháng còn lại là lãi

mrpretty

Banned
Reactions
142
MR
0.000
hình như là phải dep tiền cho ref thì acc chính mí được + 0,01$ thì phải :(

Không biết các pro cheat kiểu gì để có tiền về acc chính nhỉ =.=''

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays