Tutorial Hướng Dẫn kiếm 6.5$ trong vòng 1h

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
cũng muốn lắm mà ngặt cái là sợ kim chích từ nhỏ, nhìn thấy là hồn vía lên mây :confused:

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
đc rồi ! 1 số bạn đòi proof thì mình up cho xem :P ! các bác đòi đi ngày đi hiến 2L thì ngày hôm đó xỉu luôn :P
tý edit cái bài rồi up :P

cnn1269

Banned
Reactions
109
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
máu người trưởng thành hình như có ~5l hã
hiến 2l lần đầu không biết đc không chứ lần 2 là tử vong :)

Reactions
1,323
MR
0.273
máu 1 lần chỉ cho lấy 500ml là hết đát rồi, ai hiến được 1l là nằm lăn ngay, 2l thì khỏi phải bàn :D

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Đậu móa !!! t này rãnh , t mmo nào cũng có mỗi xương mà hiến máu kiếm 6.5 được thì cũng tài . Cái tít vkl thật

Reactions
1,612
MR
3.040
từ ngày vô 4r đến giờ mình chưa có cái tút nào hướng dẫn ae kiếm xèng nên hôm nay mạo muội lập topic hướng dẫn ae kiếm xèng nhanh và hiệu quả :D đó là : HIẾN MÁU NHÂN ĐẠO :p , chỉ trong vòng chưa đầy 1h đồng hồ mình đã hiến 250ml máu :p , hệ thống pay ngay và luôn 130k vnd và được + 5 điểm hạnh kiểm :p , tút này bình quân bạn có thể làm 3 tháng 1 lần để đảm bảo sức khỏe :p, đơn giản dễ làm chỉ cần đến bệnh viện và xòe tay cho họ lấy máu, chả tốn tiền mạng, cũng ko mất tiền điện :p . Nếu sức khỏe tốt bạn có thể bán hẳn 500ml sẽ đc nhiều xèng hơn :p
Đây là lần đầu viết tút nên có gì chưa hay, chưa tốt mong mọi người đừng có gạch đá :D
p/s :
1 - ko hiểu các bạn nghĩ sao ! riêng mình nghĩ ! hiến máu là 1 việc tốt, mà sao các bạn bảo nhảm !
2- mình post mà box chat mục đích mà quảng cáo tinh thần hiến máu và troll tí cho vui !
PROOF :

130k chiều nay mới nhận ! còn mấy lần trước xài hết rồi :p , dc 4 lần rồi cơ mà lần này nộp giấy chứng nhận để trường photo làm căn cứ + điểm thi đua nên mai mới trả lại ! đây là giấy của 3 lần trước :p. mình cao 1m76, nặng 86kg, và ngồi lên 4r nhiều nên bụng ngày càng sệ :(
vậy thì bác tích cục rút máu để giảm cân đi

link88

Senior
Reactions
448
MR
0.000
từ ngày vô 4r đến giờ mình chưa có cái tút nào hướng dẫn ae kiếm xèng nên hôm nay mạo muội lập topic hướng dẫn ae kiếm xèng nhanh và hiệu quả :D đó là : HIẾN MÁU NHÂN ĐẠO :p , chỉ trong vòng chưa đầy 1h đồng hồ mình đã hiến 250ml máu :p , hệ thống pay ngay và luôn 130k vnd và được + 5 điểm hạnh kiểm :p , tút này bình quân bạn có thể làm 3 tháng 1 lần để đảm bảo sức khỏe :p, đơn giản dễ làm chỉ cần đến bệnh viện và xòe tay cho họ lấy máu, chả tốn tiền mạng, cũng ko mất tiền điện :p . Nếu sức khỏe tốt bạn có thể bán hẳn 500ml sẽ đc nhiều xèng hơn :p
Đây là lần đầu viết tút nên có gì chưa hay, chưa tốt mong mọi người đừng có gạch đá :D
p/s :
1 - ko hiểu các bạn nghĩ sao ! riêng mình nghĩ ! hiến máu là 1 việc tốt, mà sao các bạn bảo nhảm !
2- mình post mà box chat mục đích mà quảng cáo tinh thần hiến máu và troll tí cho vui !
PROOF :

130k chiều nay mới nhận ! còn mấy lần trước xài hết rồi :p , dc 4 lần rồi cơ mà lần này nộp giấy chứng nhận để trường photo làm căn cứ + điểm thi đua nên mai mới trả lại ! đây là giấy của 3 lần trước :p. mình cao 1m76, nặng 86kg, và ngồi lên 4r nhiều nên bụng ngày càng sệ :(
cho hỏi tí lỡ phát hiện loại máu gái trong người bv có mua không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week