Spotlight Tuyển 10 mem View clip trên blog làm chuột bạch kiếm tiền

ak t vào dc rồi . Hôm t đăng ký id giờ vào site đăng ký id theo tên này ak c ? t chưa hiểu lắm công việc của mình :">

Công việc là xem các clip bằng ip khác ip việt nam!
Sau khi xem xong hoặc xem hơn 1 - 2 phút thì bạn comment lại username đã đăng ký ngay tại clip đó để mình check!
Bạn nên đọc quy định trước khi tham gia nhé!

Chiến 1 mình được chứ bạn àm sẽ khá cực đó :m021:
Bạn phải tạo site post clip lên mới dc chấp nhận khi có ai đó view :m131:

clip của ngày 17 thì chỉ trong ngày 17 xem thôi ak c ? cứ tưởng là có clip là xem :">

đúng rồi bạn! Ngày nào xem clip ấy để mình dễ theo dõi đó àm! Chưa kể bạn có thể xem clip đó nhiều lần bạn các ip khác mà :m021:

tính theo giờ VN ah, hay theo giờ nước nào, bây giờ qua ngày chưa cậu???

ko được xem ngầy 17 típ rồi

Ak rồi. Comment đc rồi.
Mình hỏi thêm chút: Đc xem tối đa = 5IP ak? Và mỗi lần change IP có phải cmt lại ko?
Thanks!

Bạn thử vào xem mình có làm đúng yêu cầu không. Có gì sai sót thì báo mình phát để mình còn kịp thời điều chỉnh

• ViroolVN Team nhận thấy việc xem clip theo dạng trang sẽ gây nhiều bất tiện trong khâu quản lý và dễ dẫn tới sai sót khi thống kê cho các thành viên. Vì thế tạm thời chương trình ViroolVN sẽ ngừng lại để thay đổi các hoạt động.
  • Chương trình sẽ mở cửa hoạt động lại theo phương thức mới hiệu quả hơn vào thứ 2 (22/10/2012)
  • ViroolVN Team xin lỗi vì sự thay đổi đột ngột này. Mọi thu nhập vào ngày 17/10/2012 sẽ vẫn bảo lưu cho các thành viên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week