Spotlight Tuyển 20 member tham gia dự án ViroolVN

chắc tầm 4 ngày nữa có kết quả . Lót dép ngồi hóng nào :binhsua07::binhsua07:

mình có thắc mắc này, bình thường mỗi video nó chỉ tính view từ 1 số nước nhất định, nếu ta ko biết rõ nó là video dành cho nước nào thì fack ip sẽ bị lệch và ko dc tính

À chết! Quên mất cái vụ IP của nước nào :m014: Đợi mình update lên thông báo các bạn vào xem nhé!

mình có thắc mắc này, bình thường mỗi video nó chỉ tính view từ 1 số nước nhất định, nếu ta ko biết rõ nó là video dành cho nước nào thì fack ip sẽ bị lệch và ko dc tính
ko chấp nhận IP nước đó view thì sẽ ko xuất hiện clip khi đang fake IP nước đó . fake ko phải fack @@

Hiện tại chúng tôi chỉ chấp nhận IP từ các quốc gia sau: USA, Canada, South America, Europe và Australia

trung bình 1 ip khi view bao lâu thì hiện code ? mình view hơn 10p mà chưa thấy code về

để hóng xem tình hình thế nào poof lẫn min có auto pay thì tốt :binhsua02:
đóng bảo hiểm 10 trai thì very good :binhsua07:

Nếu hiện toàn màu trắng chúng tỏ IP đó ko phù hợp nên clip sẽ ko hiển thị! Vui lòng chọn ip khác.
Khi xem xong các clip được get thì mới đưa ra code 1 lần

USA, Canada, South America, Europe và Australia
Bạn cứ theo các country sau mà fake :m131:

mình chạy 4 lần rồi :binhsua04: 1 lần vps 3 lần máy mình thì 3 lần cuối toàn ra 1 code y hệt nhau socks mình ngon speed cao :binhsua04:
cậu xem giúp mình nha :binhsua01: đi học cái đã @@

pass la đăng nhập là gì sao không thấy em ơi

Nếu hiện toàn màu trắng chúng tỏ IP đó ko phù hợp nên clip sẽ ko hiển thị! Vui lòng chọn ip khác.
Khi xem xong các clip được get thì mới đưa ra code 1 lần

Lầm rùi thread ơi, tớ cũng màu trắng dù IP USA nè =.= nhưng đc cái là vẫn nhận được code ;))

pass la đăng nhập là gì sao không thấy em ơi
Pass tức là tên đăng nhập của anh đó :)
Lầm rùi thread ơi, tớ cũng màu trắng dù IP USA nè =.= nhưng đc cái là vẫn nhận được code ;))

thì fake bagn hma ip canada mà ra trắn tốt
Có rất nhiều IP đã bị block nha các bạn. Vì thế fake hay cẩn thần :) Nếu IP bị Block sẽ ko hiển thị được clip. Tốt nhất là dùng VPNDirect để fake

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back