Help Tuyển 3 đệ tử nhận mình làm sư phụ hướng dẫn chơi poker

Trước cũng mê poker, cũng mất >50$ cho nó thêm cả $50 của pokerstrategy nữa. Nhận ra mình ko có năng khiếu chơi môn này. Nhiều lúc biết hand yếu vấn call với allin -> hết tiền nhanh lắm. Cái này nó phụ thuộc vào tính cách nữa :)

mất cơ hội rồi . thôi cày bừa offer để dành tiền vậy. ^_^ đang học lấy kinh nghiệm từ từ . À quên share các bác 1 kinh nghiệm nho nhỏ . Áp dụng chiến thuật của ad bên diễn đàn , hôm nay win 14tr chip từ 1tr5 chip trên game poker facebook =)). bình thường bonus đánh chưa được 30p là hết.

Cả chiều tối đi học với nghịch cái thread tranh luận kia mà bỏ lỡ cái này mất :( hiuhiu thôi, gồng vốn rồi tự nghịch tiếp vậy

Mình đã đọc nhiều bài của chủ thớt, thấy bạn ý rất tâm huyết với poker. mình vẫn chưa biết chơi poker nhưng theo nhiều người thì nó vẫn là cờ bạc kiểu tá lả, hix, hơi nản.

Mình đã đọc nhiều bài của chủ thớt, thấy bạn ý rất tâm huyết với poker. mình vẫn chưa biết chơi poker nhưng theo nhiều người thì nó vẫn là cờ bạc kiểu tá lả, hix, hơi nản.

Có thể nói như thế, nhưng cờ bạc này phụ thuộc vào bản thân bạn rất nhiều, không hẳn là may rủi, cần học hỏi nhiều rồi xem có kiếm cơm được ko hay chơi nhé. Chơi thử thấy tính tình không phù hợp thì tốt nhất chơi để giải trí thôi.

mình vừa đấu xong 1 tour, còn 2 người
giải nhất vé 162$ vào đấu giải lớn 100000 $ guaranteed
giải nhì: 94$ tiền vào tài khoản.
đã đánh bừa all in để lấy giải 2 cho chắc ăn, nào ngờ 2 phát liên tiếp thắng lại phải lấy vé. Mình rất lo lắng vì giải kia lớn quá, có lẽ chỉ toàn cao thủ mới mua mức giá đó.
pokervn có thể trợ giúp teamview mình được k? giải thưởng sẽ chia chác thỏa thuận

mình vừa đấu xong 1 tour, còn 2 người
giải nhất vé 162$ vào đấu giải lớn 100000 $ guaranteed
giải nhì: 94$ tiền vào tài khoản.
đã đánh bừa all in để lấy giải 2 cho chắc ăn, nào ngờ 2 phát liên tiếp thắng lại phải lấy vé. Mình rất lo lắng vì giải kia lớn quá, có lẽ chỉ toàn cao thủ mới mua mức giá đó.
pokervn có thể trợ giúp teamview mình được k? giải thưởng sẽ chia chác thỏa thuận
Cậu có thể cho mình một số thông tin về giải đấu của cậu được không. Hoặc cậu có thể pm yahoo của mình pokervn2012. Mình sẽ xem xét có thể giúp cậu lấy được 94$. Thông tin mờ mịt quá nên mình cũng chỉ nói được thế. Có gì pm yahoo mình nhé. Khi buzz cậu nói rõ mục đích trước vì hiện tại mình đang quy ẩn

đã trao đổi với bác pokervn, bác hỗ trợ rất nhiệt tình.
Mình sẽ xem thêm tài liệu và thi đấu vào 10-9.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week