Tuyen anh em cheat ipanel day , cang dong cang` ngon

Status
Not open for further replies.

sheva22987

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tinh hinh` la minh can` tim` them 10 nguoi` cheat ipanel cung minh, newbie cung ok( se~ dao` tao) . Giup do~ nhau la chinh'. Anh em co ke thu` chung la china khu.a ma` ^^.
Lien he yahoo: [email protected] hoac 01695321049

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:44 PM ----------

Cac bac yen tam, k lua` nhau, lam an lau dai`. Neu k tin, dua link minh lam truoc. Xong cac ban lam` ^^

Tình hình giờ chắc chắn Ipanel sẽ scam hôm qua mới Thanh Toán 50k mà qua hôm sau nó chuyển về liền mình thấy tình hình
không ỗn lắm. Chắc là nó tranh thủ đến sức tàn lực kiệt rồi Scam

Tình hình giờ chắc chắn Ipanel sẽ scam hôm qua mới Thanh Toán 50k mà qua hôm sau nó chuyển về liền mình thấy tình hình
không ỗn lắm. Chắc là nó tranh thủ đến sức tàn lực kiệt rồi Scam
hix. cậu nói sai rồi. đến ngày là nó pay thôi. cứ 5-7 ngày là nó pay.. theo đợt ấy

nói thật là vn.ip từ mình share trên các diễn đàn. không biết phải người đầu tiên không nhưng mà chắc cũng nằm trong top 5. từ lúc nó mới tập bò vào VN cơ =)) đã có lúc top 1 cũng tự hào về điều đó. :D bạn thử hết tháng xem thanh toán đc không nhé. nếu được thì ko sao :D . còn tin mật mình không tiết lộ

nói thật là vn.ip từ mình share trên các diễn đàn. không biết phải người đầu tiên không nhưng mà chắc cũng nằm trong top 5. từ lúc nó mới tập bò vào VN cơ =)) đã có lúc top 1 cũng tự hào về điều đó. :D bạn thử hết tháng xem thanh toán đc không nhé. nếu được thì ko sao :D . còn tin mật mình không tiết lộ
nếu thật thế. thì ăn cám chắc rồi :-s

cheat cung` nhau

cheat cung nhau thi` do~ bi lo. ip hon. con` scam thi` cac bac yen tam, con` lau. gio` tranh thu bon` rut' nhanh nhanh

nếu thật thế. thì ăn cám chắc rồi :-s

bạn cứ chơi đi. để cuối tháng xem sao. mình là 1 trong những mem đầu tiên của nó. bỏ cái này lâu rồi. hôm trước nhận được mail của nó hỏi ý kiến mình :binhsua156: . mình k trả lời mail . vì số regite của vietnam tăng 1 cách chóng mặt nên bọn nó nghi ngờ. còn về scam. yên tâm vn.ip không bao giờ scam chỉ là không trả tiền nếu biết mình cheat thôi.

bạn cứ chơi đi. để cuối tháng xem sao. mình là 1 trong những mem đầu tiên của nó. bỏ cái này lâu rồi. hôm trước nhận được mail của nó hỏi ý kiến mình :binhsua156: . mình k trả lời mail . vì số regite của vietnam tăng 1 cách chóng mặt nên bọn nó nghi ngờ. còn về scam. yên tâm vn.ip không bao giờ scam chỉ là không trả tiền nếu biết mình cheat thôi.

ừ. thế cũng ko biết sao nữa. nó ko trả tiền thì chết :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week