Tuyen anh em cheat ipanel day , cang dong cang` ngon

Status
Not open for further replies.
Có ai giải thích giúp em vì sao cheat phải lập hội không?

đơn giản vì mỗi người chỉ có 1 máy, cứ cheat 1 máy/1ip thì nó nghi, bởi vậy cần nhìu người để thay ip cho nó phong phú và khỏi nghi, thế thôi, đầu óc VN fải nói chẳng có gì là k nghĩ ra, phục thật

Hội mình 11 ngừoi, vừa rồi chỉ 2 ngừoi đc pay @@

nick của tớ dù mình tớ cheat nó vẫn pay :D nhưng mình bỏ lâu rồi trước có cheat vài lần. địa chỉ Ip ấy số đầu trùng hết =)). có lẽ do nick tạo uy tín 1 thời với nó nên nó ko check ref. vì lúc lên top thì mình toàn share mà. có bít cheat là gì đâu :))

nick của tớ dù mình tớ cheat nó vẫn pay :D nhưng mình bỏ lâu rồi trước có cheat vài lần. địa chỉ Ip ấy số đầu trùng hết =)). có lẽ do nick tạo uy tín 1 thời với nó nên nó ko check ref. vì lúc lên top thì mình toàn share mà. có bít cheat là gì đâu :))
nick mình cũng thế. cheat nó vẫn pay đều đó. ko có cái nào là ko pay cả :D.

hen chi chu dung sock lap rè pay dc di bang dau.ban minh cung da thu ko dc:D

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

co ai dung socks cheat pay dc ko chi voi thanks alll

=]] Nó đã lock dải ip 1 vài dải lạ rồi. còn chừa mấy dải cơ bản của các nhà mạng lại để xem tình hình ra sao.

Nhìn là biết sớm mượn gì có cũng tàn.
Nhưng tháng 8 vẫn còn ăn đc :d

the lay 3g rè cho ac chinh di:D

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

thang nao co socks vn thi ngon an day:)

the lay 3g rè cho ac chinh di:D

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

thang nao co socks vn thi ngon an day:)

3G sao đăng ký được????????? nó khóa mạng 3G và quán net nha =)).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week