Spotlight Tuyển Author cho site DLE rank 500k đây

bít mình bít người đừng tỏ ra mình hơn người :) sẽ giảm bớt kẻ thù
chỉ có những người ko= ai mới tỏ ra mình hơn người
Mong bạn sớm tìm đc cách khắc phục và site ngày càng phát triển
P/s: rank trả nói lên điều gì rank thấp chưa chắc cho bạn nhiều tiền và ngược lại

thế mà em cứ tưởng bác này trả lương 5$/ ngày cơ chứ. thật là vãi vãi luyện. cuộc sống cả ở đâu chẳng có bon chen. khôn thì sống ngu thì chết, DDOS thì chống đi, nhiều lời làm gì
viết chữ to này là cỡ vừa :))

DoS # DDoS!!! bị attack ~> ban IP ~> thỏa mãn mục đích của attackers. Cậu khắc phục DoS or DDoS ở cấp thấp này mà mất tận 1 ngày lận thì coi như xong rồi! Cho t 30s là đủ làm site cậu "thăng thiên" đấy! Mỗi ngày làm tí là đủ để toàn bộ công sức của cậu ra đi...Tất nhiên, cậu yên tâm là t chả bao giờ động vào site cậu hay bất cứ site của ai cả!(nếu ai khác có "nghịch" chút chắc cũng vì tính hiếu kỳ và tò mò của người VN thôi). Mà, nhìn về khía cạnh tiêu cực thì đúng là hành động ghen ăn tức ở thật. Còn nhìn về khía cạnh tích cực thì t nghĩ cậu học được nhiều từ đó đó! Watch and Learn!
PS: Site rank 600K thì cứ nói 600K. Bốc lên 500K làm gì? Từ 600 lên 500 là còn dài dài đó!
Với cả việc tính $ để post thì thật là hơi quá lố đó. 20 authors bt x 5 + 4 author xxx x 10 = 140$ <~ cái giá này chắc đủ cho cậu thuê thêm vài cái host mà vẫn còn dư dả nhỉ!!!

Tự dưng quăng cái giá vô mất cảm tình vl, domain cậu xem mùi sắp bỏ đc rồi. Tiếc cho công cày domain lên như hiện tại.
Hy vọng rút kinh nghiệm lần sau.

PS: nói thật chứ để DDOS sập con byethost premium đó chỉ cần 1 cây tăm, chấp cả cái hệ thống anti-ddos.
PSS: các bác VN nói thế chứ cũng đừng nhè ae trong nhà mà nghịch, phá làm gì, ai cũng bỏ công sức ra kiếm ít $ thôi, vạn nhất biết đc site đó của ai rồi thì cứ nhắm mắt làm lơ, ko cần thiết phải "test" thử. Bản thân t cũng "lơ" vài chục site rồi (mặc dù nhìn thấy admin nó chảnh ngứa mắt khiếp =.=' )

Index of /

cgi-bin/

Apache/2.2.21 (Unix) mod_ssl/2.2.21 OpenSSL/1.0.0-fips mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 Server at mamadownload.info Port 80
Có bạn nào vào "giúp" cậu ấy để cậu ấy có thêm kinh nghiệm "giải quyết tình huống" ko?
Theo t là đừng lơ bất cứ site nào cả, cứ check hết. Tìm thêm được kinh nghiệm hay thì tốt. Miễn là mình ko phá hoại là được! (còn nếu đã lỡ chân bước vô thì cứ rón rén mà đi ra ngoài:)) )

dl4 mới có giá 20$/m mà cậu chơi 5$/m :binhsua146:

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:03 AM ----------

Vì nó sẽ có 1 ngày nhìn lại tại sao vợ bị hiếp mà k ai giúp[/COLOR]

đọc câu này m lại nhờ đến bài báo m đọc trên trang tin của yahoo

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:06 AM ----------

Mình tưởng bạn sell hết mấy acc này để giải nghệ chứ

Bán acc hdvnbit, iptorrent, x264bb, demonoi.me giá cực rẻ cho anh em

Thôi mấy bác ơi cũng là dân vn không hà, chắc em nó mới vào nghề thôi răng đe được rồi chứ còn tranh nhau mà DDOS nữa mới ghê. Mình cũng đã nhắc nhở rùi, hy vọng lần sau sẽ rút kinh nghiệm.
Chứ em biết mấy bác mà muốn DDOS thì host anh gồ còn sất bất sang bang nữa muốn chi byhost

ở mức độ DoS này mà chủ site cũng ko chống đỡ được sao??? hay chủ site đặt lên blogspot ấy :)) bw GG thi tha hồ nhé :)) lại free nữa...kiểu lẻ tẻ như VN này chưa đủ trình DDoS Google đâu:))

anh em VN nhau cả DDos làm gì , chủ thớt cũng đã tốn khá nhiều công súc để phát triển domain đó , các pak làm vậy thì hơi tội ổng :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week