Tuyển bạn giá đi chơi Noel

Status
Not open for further replies.

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Tình hình là tháng 11 rồi tháng sau là Noel nên xin lập To Píc tuyển 1 em Girl (chuẩn Gơ) khong hai phai and Nô lét đi chơi đêm Noel.
Đi chơi trong sáng, lượn lờ ăn uống tám chuyện rồi ai về nhà nấy. Tiêu chuẩn sinh năm 93 trở về trước ưa nhìn 1 tí. Tiền nong không thành vấn đề miễn sao chơi vui là được.

Pê ét: Ai đi qua thấy hợp thì com men phát. Nếu thấy đẹp trai thì Lai phát! :p:p:p

ké 1 slot :D mà tuyển boy nhé :D

Tình hình là tháng 11 rồi tháng sau là Noel nên xin lập To Píc tuyển 1 em Girl (chuẩn Gơ) khong hai phai and Nô lét đi chơi đêm Noel.
Đi chơi trong sáng, lượn lờ ăn uống tám chuyện rồi ai về nhà nấy. Tiêu chuẩn sinh năm 93 trở về trước ưa nhìn 1 tí. Tiền nong không thành vấn đề miễn sao chơi vui là được.

Pê ét: Ai đi qua thấy hợp thì com men phát. Nếu thấy đẹp trai thì Lai phát! :p:p:p

View attachment 41810
đi chơi xong cho mình chân nhận đưa gái về nhà đêm khuya nhé :v

View attachment 41810
bạn cố gắng tuyển đi : 7-9h bạn lo còn 9h đến hết đêm để mình chăm cho - khổ thật ai bảo mình có tính thương người chứ

tập viết tiếng việt cho rõ ràng đi rồi hãy tuyển

noel này anh với gấu mỗi người một nơi,nghĩ mà buồn.:(
bạn còn có gấu mình ngay cả gấu bông cũng chả có nữa là gấu

bạn còn có gấu mình ngay cả gấu bông cũng chả có nữa là gấu
Giờ này năm trước 2 đứa còn cuốn lấy nhau,vào nhà tắm máy nước nóng hư ****** nó mất,hai đứa tắm cho nhau mà run cầm cậpo_O

Giờ này năm trước 2 đứa còn cuốn lấy nhau,vào nhà tắm máy nước nóng hư ****** nó mất,hai đứa tắm cho nhau mà run cầm cậpo_O
bạn muốn mình ném đá ko vậy - đã biết tớ là FA còn coment vậy

có dùng công phu gì không truyền võ công e ít đi bác:D

Cho tớ 1 vé =]]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123