Help Tuyên bỐ giã tỪ ptu

haizzzz , toàn bảo ra đi . 1 người đi rùi thì thu nhập cũng nhiêu đó à , ham chi cho hố . ở lại đi bạn , cứ từ từ mà chơi .hê hê , cho cái lũ tham lam tịt ngòi nào .

2 tháng mà bạn kiếm được mấy $ cơ ah, pro hơn tớ rồi ;))
ko dấu gì bạn chẵn 30 ngày đầu tiên chiến PTU tớ kiếm được 0.94 $ cơ đấy :))
giờ tớ nghỉ 1 thời gian để tập chung học đã, sau kỳ thi này sẽ làm lại để lấy tiền ăn học :d

chà chiến ở đâu làm 10h mà 1 ngày chỉ kiếm đc $2 vậy,hiện h 1 ngày mình làm chỉ 1h nhưng cũng đc số tiền nhiu đó rồi :D,nếu thiệt sự bạn tích cực như vậy thì mời bạn làm ref của mình :D,có gì pm mình yh: [email protected] :D

Tiền tạm thời vẫn ổn và có xu hướng lên nhưng công nhận tương lai của PTU ko đc hứa hẹn lắm. Đang gom tiền kinh doanh. Lên xong kế hoạch thì cũng bb PTU.

Giã từ Paid to Upload

Sau 1 thời gian chiến cứ bị FSN chém account nên Sunday cũng chia tay PTU. Giờ chắc qua cạp cạp với bác chủ thớt. :d

P/S: Chắc qua mediafire chiến cho khỏe không bị BAN account nữa :))

Last edited by a moderator:
Hy vọng ai nói bb PTU thì nhớ giữ lời, chứ nói mà ko giữ lời thì hèn hèn hèn hạ hạ hạ hèn hèn hèn lắm lắm lắm đấy :)

chà chiến ở đâu làm 10h mà 1 ngày chỉ kiếm đc $2 vậy,hiện h 1 ngày mình làm chỉ 1h nhưng cũng đc số tiền nhiu đó rồi :D,nếu thiệt sự bạn tích cực như vậy thì mời bạn làm ref của mình :D,có gì pm mình yh: [email protected] :D

cảm ơn bạn, rất mong được chỉ giáo

---------- Post added at 02:44 PM ---------- Previous post was at 02:43 PM ----------

Dùng auto 1 ngày soạn đc 100 - 400 bài. 1 bài spam trung bình 0.75$ chưa kể cộng dồn :">.

Cầm cuốc sao lại được với máy cày công nghiệp :">.

câu nói này rất có ý nghĩa

minh cũng là newbie 1 ngay 0.4$ nhưng mình kiên trì! đừng bỏ cuộc nhé cô lên!
" không có việc gì khó, chỉ sợ tiền k nhiều"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week