• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Tuyển đại lí amazon giftcard

Status
Not open for further replies.
:( có vốn tầm 800, muốn làm ăn lắm nhưng ko biết uy tín chủ thớt thế nào

sonvt22001: Số tiền chuyển khoản 1,605,910 VND
Số tiền bằng chữ Một triệu sáu trăm linh năm ngàn chín trăm mười đồng
Tài khoản ghi có 0821000002086
Tên chủ tài khoản ghi có TRAN VAN QUYNH
Nội dung chuyển tiền
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 2903140920639001
Thời gian Ngày 29 tháng 03 năm 2014 00:08:20
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

it cung up len ung ho son :D

Cái này đúng nghĩa phải gọi là : Tuyển người ứng vốn trước và làm hết các việc chân tay cho mình

amz rate thông thường 18-18.5, cho thấp nhất là 18 thì 1$ lời 1k vnđ, 20 triệu bỏ ra lời 1tr, thời gian bỏ ra ôm gift và chờ shipped có khi tới 5-7 ngày.

trong khi đó ôm amz là ôm cục lửa, gift sạch gift bẩn gift die không biết khi nào lần, chơi với amz cũng là chơi với cọp, acc có nghi vấn del cái đã nói chuyện sau, chơi với shipper cũng ôm thêm 1 chặng đường cực khổ, rồi hàng shipped delivered rồi còn phải thắp hương vái lạy anh tuyển người đừng có trục trặc gì

bỏ 20tr lời 1tr trong 1 tuần thì khuyên các bạn buôn wmz pm còn sướng hơn, và lời khuyên nữa cho ai định làm là : "lâu lâu khôn 1 tí đừng để người ta khôn hết phần mình, nha các bạn"

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ps : tâm sự thật lòng cho newbie không có ý đá đểu ai hết nhé các bạn

có người nhiệt tình như bác thì newbie yên tâm quá rồi
chứ để bọn vớ vẩn mới lớn nó lùa thì nhục quá

theo mình rate 19 là đủ để đi thu thôi :-s còn đẩy lại cho cậu rate phải 20 thì mới làm dc

sonvt22001: Số tiền chuyển khoản 21,045,000 VND
Số tiền bằng chữ Hai mươi mốt triệu không trăm bốn mươi lăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có xxx-612
Tên chủ tài khoản ghi có xxx- VU
Nội dung chuyển tiền
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 3003140598555003
Thời gian Ngày 30 tháng 03 năm 2014 22:39:05

Đang GD với sonvt mấy ngày nay, lúc đầu mình cũng ngại hình thức mới này, 3-4 bước này nọ, mà cũng tin tưởng vì buôn bán vs nhau nhiều lần rồi, gift mình gift sạch vs có trung gian nên thử luôn. Bác ý support rất nhiệt tình, nếu ai đã từng gd thì sẽ hiểu. Mình ko muốn nói nhiều, chỉ muốn up phụ bác sonvt cho mọi người an tâm thôi :D

Tổng giao dịch của mình là 3k, toàn là đồng hồ vs dép :(.

sonvt22001: Số tiền chuyển khoản 21,045,000 VND
Số tiền bằng chữ Hai mươi mốt triệu không trăm bốn mươi lăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có xxx-612
Tên chủ tài khoản ghi có xxx- VU
Nội dung chuyển tiền
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 3,300 VND
Số lệnh giao dịch 3003140598555003
Thời gian Ngày 30 tháng 03 năm 2014 22:39:05

Đang GD với sonvt mấy ngày nay, lúc đầu mình cũng ngại hình thức mới này, 3-4 bước này nọ, mà cũng tin tưởng vì buôn bán vs nhau nhiều lần rồi, gift mình gift sạch vs có trung gian nên thử luôn. Bác ý support rất nhiệt tình, nếu ai đã từng gd thì sẽ hiểu. Mình ko muốn nói nhiều, chỉ muốn up phụ bác sonvt cho mọi người an tâm thôi :D

Tổng giao dịch của mình là 3k, toàn là đồng hồ vs dép :(.

Xác nhận giao dịch với bạn 3k không qua trung gian :)

Cái này đúng nghĩa phải gọi là : Tuyển người ứng vốn trước và làm hết các việc chân tay cho mình

amz rate thông thường 18-18.5, cho thấp nhất là 18 thì 1$ lời 1k vnđ, 20 triệu bỏ ra lời 1tr, thời gian bỏ ra ôm gift và chờ shipped có khi tới 5-7 ngày.

trong khi đó ôm amz là ôm cục lửa, gift sạch gift bẩn gift die không biết khi nào lần, chơi với amz cũng là chơi với cọp, acc có nghi vấn del cái đã nói chuyện sau, chơi với shipper cũng ôm thêm 1 chặng đường cực khổ, rồi hàng shipped delivered rồi còn phải thắp hương vái lạy anh tuyển người đừng có trục trặc gì

bỏ 20tr lời 1tr trong 1 tuần thì khuyên các bạn buôn wmz pm còn sướng hơn, và lời khuyên nữa cho ai định làm là : "lâu lâu khôn 1 tí đừng để người ta khôn hết phần mình, nha các bạn"

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

ps : tâm sự thật lòng cho newbie không có ý đá đểu ai hết nhé các bạn

chinh xac :) lời thì ít ! dính gift bẩn lấy tiền túi mà bù vào :(

Thằng chó ! có sao tao nói vậy ! không đúng ah` ! về nhà mà vứt xương cho me mày đi :))

giao dịch qua trung gian, bác chịu 1 nửa phí, em chịu nửa phí, ok thì pm chữ ký nhé bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week