Tuyển + đào tạo new bie

uppp cho anh zai cái nhỉ, uppppppppppppppppppppppppppp:binhsua88:

Này thì lên. Tuyển sup thì công việc của sup là suport cho newbie thui à bác thớt?
Tuyển cả Pro + sup nữa mà sao ít khách thế nhỉ

mình đang là sinh viên...hiện đang làm thêm ở 1 tiệm nét...thời gian khoảng 11h->5h chiều...muốn tìm hiểu về MMO...có j mong bạn chỉ giáo ngen....yh: giotnuocmatsaucung_gianhchoem ......hiện đang là new member :D

Văn mình ít nên viết ngắn gọn: Tuyển member, chấp nhận new bie. Yêu cầu thời gian rảnh nhiều có ý thức tự tìm hiểu
Ai quan tâm pm: [email protected]
p/s: Love you every body :D
Nghe có vẻ pro, Bác show cho bà con xem một cái proof xem nào :m146:

tuyển sup làm thôi cậu

Này thì lên. Tuyển sup thì công việc của sup là suport cho newbie thui à bác thớt?

Tuyển sup làm thôi cậu, new bie mình có bài hd rồi:) Dạo này mình bận quá nên nhiều khi các bạn new pm nhiều quá ko sao support kịp. sorry.......! ai quan tâm cứ add nick: [email protected] nhé :) Mình online nhiều trừ cuối tuần hay hay bận :D

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

Nghe có vẻ pro, Bác show cho bà con xem một cái proof xem nào :m146:
????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Cho tớ tham gia nha.T biết chơi offer rùi.Có gì pm inbox nha.Thanks

Tưởng dạo này giàu ồi. Quên tớ ồi :D
Lão gom tức em nên ẩn giật 1 thời gian ý. :binhsua01:

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Sao lắm sup uy tín thế mà chẳng thấy bằng chứng j hết
=.= Chắc qua topic người khác thấy quen nên gián cái uy tín cho ý mà :p. Mà cũng có rất nhiều sup uy tín!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week