[Tuyển dép] Premiumcents bởi Admin premiumclix.com

Chuẩn bị nhận thêm $$ nào, anh em tham gia nhiệt tình nào

đang SELL 30% nhận lãi share anh em vào xúc nhanh kìa

up tô píc phát nào, tham gia nào các bạn

đang có đợt sell dep $1 nhận 1500 point=$1.5 đến hết thứ 6 anh em nhanh tay dep nhé

chạy tool bị báo plugin error, chủ thớt cso bị vậy không

Mình vừa mua 2 share nhưng nó không có cộng point gì hết, sao vậy bạn

chạy tool bị báo plugin error, chủ thớt cso bị vậy không

Mình vừa mua 2 share nhưng nó không có cộng point gì hết, sao vậy bạn
mình không dùng plugin nên không biết. hiện tại theo mình biết thì tool của bác chủ hội UANDME có thể chạy tốt dạng scription này, nếu bạn down tool của bác ấy thì có thể chạy được đó. về việc này có lẽ do bạn mua trực tiếp share từ paypal chứ không phải bạn dep tiền rồi mới mua nên nó không tính point. tuy nhiên bạn có thể mail cho admin nói rõ sự việc và phải nói khéo một chút thì nó sẽ cộng point cho bạn thôi, admin nhiệt tình lắm. chúc bạn may mắn

up buổi chiều mát mẻ nào

tiếp tục tham gia nào các bạn

tự tay up cái cho lên cao nào

đã ref ^^ cho bạn. Hợp tac vui ve
đã thấy bạn click, chiến tốt nhé, site đang pay tốt.

Hai hôm nữa mình sẽ tiến hành RB, có một vài bạn đủ 100 click rồi còn một số bạn thì chưa nên anh em cứ chiến tốt và chờ nhé.

Proof nóng hổi vừa nhận nè

tiếp tục kiếm thêm ref nào

Tiền lại về nào

Mình đủ 100 click rồi , nhận BN nào ;))
chào bạn, thank bạn ủng hộ. mình đang làm thanh toán cho mọi người lần này. và sẽ update một chút thay đổi cho những lần sau đó là phải yêu cầu request giống như bạn, lí do là topic của mình chìm quá, anh em mải mê chạy auto chẳng ai ngó ngàng gì cả. mình sẽ làm lần này thanh toán hết một lượt, rồi báo số click cho các bạn. riêng bạn được 125 click rồi. chờ ít time bạn nhé....

hiện nay đang có khuyến mãi deposit fund payza phải không bạn, mình muốn nhận điểm thì phải chọn deposit ở chỗ purchase balance phải không, dep rồi contact admin?

hiện nay đang có khuyến mãi deposit fund payza phải không bạn, mình muốn nhận điểm thì phải chọn deposit ở chỗ purchase balance phải không, dep rồi contact admin?
uhm đúng rồi, nhưng mình không biết phải nói bạn thế nào nữa, Admin mail cho mình bảo muốn bán cả 2 site, vì một số thành viên đã tranh chấp với PP của anh ấy, tài khoản anh ấy có $20 000 và hiện đang bị limit 180 ngày. sau khi mình mail lại thì anh ấy bảo đã có người mua và người mới sẽ chính thức làm việc vào tuần sau. hi vọng không có gì quá lớn xảy ra, và nếu có admin mới hi vọng nó sẽ thanh toán hết cho mem, có lẽ đây chưa phải thời điểm thích hợp để bạn invest

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week