Tuyển duy nhất 1 newbie làm Off !

gà về offer đây sn89 !! ko nói nhiều !! các yêu cầu trên mình có sẵn !! rất vui làm việc với bạn

rất mún kiếm 1 sư phụ như này nhưng tiếc quá. gần tết phải cày $ ăn tết k co thời gian học được
Chúc Theard sớm tìm được đồ đệ tốt

đang thất nghiệp đăng kí phát nhỉ :p
sock tự lo được
đã từng làm offer dạng ppd
những cái còn lại thì bác nhận bác sẽ biết

;))

đã từng mua group pix của bác này, dc thì cho 1 slot nhé. New hoàn toàn về off, chưa biết sock là gì lun nhưng có thể có 1 chút vốn lo nó dc. Có hướng dẫn off thì tốt quá, ko qua teamview,... cũng dc

Mình đang cần đúng 1 bạn nữa, yêu cầu có đủ khả năng tự lo sock từ đầu và chăm chỉ chịu khó . Nhưng quan trọng nhất là Trung Thực , làm ăn tử tế ,
Và hơn nữa là phải giữ bí mật tuyệt đối mọi thứ mình chỉ bạn . Không được rủ nhiều người làm cùng sau lưng mình mà nộp acc của nhiều người khác làmchắc chắn mình sẽ phát hiện và không thanh toán -> đuổi việc .

Mình pay week thanh toán vào chủ nhật .
Hướng dẫn llàm việc từ a - z , dao động từ 3 - 15 $/ ngày . Nếu chăm có thể hơn !

Vì có hướng dẫn cho bạn làm nên nếu 1 ngày ko kiếm được 3$ thì mình sẽ yêu cầu ngừng làm việc và thanh toán số tiền tồn lại .

Ai có nhã hứng thì comment ở phía dưới nhé, mình sẽ xem xét profile của các bạn và tuyển chọn, xin cảm ơn !
Không pm yahoo xin xỏ trước nhé anh em , mình rất bận nên ko thể đủ thời gian tiếp từng người được .

Thời gian thử việc với mức lương như vậy và nhận thanh toán theo tuần .

Khoảng từ 1 tháng trở lên làm tốt và vẫn đảm bảo giữ bí mật tuyệt đối thì mình sẽ thưởng thêm .

Khoảng từ 2 tháng trở lên vẫn làm tốt nếu muốn có thể xin chuyển sang làm nhận theo tháng , chờ net thanh toán mình mới thanh toán nhưng thu nhập ít nhất từ 3 đến 10 triệu .

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !

Đã từng xin cậu 1 lần và thớt bảo chờ lần sau. Đăng ký cậu 1 slot.

Em có socks và ssh, chưa biết gì về off hay các loại khác.
Sinh viên nghèo, mong được anh giúp đỡ :)
YH: iam_is_godlike

chưa có kết quả nhỉ anh trung.
đã pm anh và đợi thui.
yh: xuanbinh51xd2
anh nhận hay ko thì em cũng chúc anh thành công.
Ngủ thui, biết đâu tí dậy anh nhận vào làm. hihi

Cảm ơn các bạn đã quan tâm nhé, mình rất vui !
Hi vọng sẽ tiếp tục được các bạn ủng hộ trên con đường dài phía trước .
Suốt từ lúc up topic lên , scammer có , sinh viên nghèo có , các bạn đang làm off của group khác cũng có , newbei mới vào mmo cũng có ......

Nhưng thực sự mình vẫn chưa đọc để hiểu hết từng người các bạn , vì đã nói là đừng pm yh trước nhưng liên tiếp vẫn phải reply yahoo của các bạn nên thời gian hạn hẹp không cho phép mình có thể đọc được hết .

Chỉ duy nhất vài trường hợp có nghi vấn scammer pm xin theo học nên mình đã check thông tin của những bạn đó rất kĩ và đưa ra quyết định từ chối . Dù gì những bạn này cũng chỉ muốn theo mình làm nên mình sẽ ko public tên các bạn lên đây, mong các bạn thông cảm !

Cũng sẽ có nhiều người nói mình cầu kì , ko như những người khác đơn giản lập topic tuyển mem tràn lan , đại trà .

Mình xin đính chính lại là mình đã và đang tuyển ra thêm một bạn , để đi theo mình lâu dài , để có thể tin tưởng lẫn nhau , để cùng nhau phát triển . Xưa nay phương pháp làm việc của mình vẫn luôn là như vậy.

Thôi cũng muộn rồi , Chúc mọi người ngủ ngon nhé ! Mai mình dậy sẽ đọc tiếp profile của những bạn đăng ký , Xin cảm ơn !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back