Tuyển duy nhất 1 newbie làm Off !

Mong theo anh một chân kiếm tiền :) . Đã tham gia 4rum lâu rồi :) . Đang là sinh viên sinh sống ở tp hcm . Mong sáng mai sẽ được anh nhận vào để chỉ dẫn ^^

Khoảng từ 2 tháng trở lên vẫn làm tốt nếu muốn có thể xin chuyển sang làm nhận theo tháng , chờ net thanh toán mình mới thanh toán nhưng thu nhập ít nhất từ 3 đến 10 triệu .
thế net ko thanh toán thì scam à :D

Đã từng xin cậu 1 lần và thớt bảo chờ lần sau. Đăng ký cậu 1 slot.

Cậu này đã từng tham gia 1 topic tuyển mem như thế này của mình từ trước , Sau khi tìm hiểu profile của từng người thì mình thấy bạn này khá hợp lý , Mặc dù chưa đảm bảo được có thể tin bạn 100% nhưng mình quyết định sẽ lựa chọn theo linh cảm lần này , hi vọng cậu sẽ ko làm mình thất vọng .

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ topic của mình nhé !

Cậu này đã từng tham gia 1 topic tuyển mem như thế này của mình từ trước , Sau khi tìm hiểu profile của từng người thì mình thấy bạn này khá hợp lý , Mặc dù chưa đảm bảo được có thể tin bạn 100% nhưng mình quyết định sẽ lựa chọn theo linh cảm lần này , hi vọng cậu sẽ ko làm mình thất vọng .

Cảm ơn mọi người đã ủng hộ topic của mình nhé !

Cảm ơn cậu đã chọn mình. Mình hứa sẽ trung thực, sau này mình chỉ làm cho cậu. Không qua group khác hoặc tự reg net làm riêng sau khi đã được cậu truyền kinh nghiệm.

Cảm ơn cậu đã chọn mình. Mình hứa sẽ trung thực, sau này mình chỉ làm cho cậu. Không qua group khác hoặc tự reg net làm riêng sau khi đã được cậu truyền kinh nghiệm.

Vì cấu hình máy bạn này hiện tại vẫn còn thấp , và chưa đủ khả năng để đầu tư sock ngon nên mình quyết định sẽ chờ và xem xét thêm về mọi người trên topic , nếu có ai hợp lý hơn mình sẽ chọn , cậu thông cảm nhé ! Sắp tết rồi , chúc mừng năm mới nhé :) !

lần trước mình cũng có tham gia mà trật ko được chọn lần này tham gia lại hy vọng sẽ được ;)
Mình thật sự trung thực không giả dối sinh viên mới ra trường vẫn còn thất nghiệp sau 1 năm tham gia mmo :) và hiện tại vẫn chờ đợi 1 cơ hội để có thu nhập

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back