HYIP Tuyển group chơi hyip theo ngày ( hỗ trợ khi site scam lên tới 100%)

Status
Not open for further replies.
Reactions
213
MR
0.000
Chào các bạn. vậy là mình đặt banner quảng cáo lên MMO4VN cũng được vài ngày rồi và giờ là múc mình bắt đầu thực hiện chiến dịch quảng bá cho site monitor của mình
Mục đích chính của mình là giúp cho các bạn chơi hyip 1 cách yên tâm nhất vs số tiền đầu tư của các bạn vì thế mình sẽ hỗ trợ lên tới 100% khi site scam

Tại sao mình lại có thể hỗ trợ lên tới như vậy?
1. Mình là monitor nên các admin site hyip sẽ mua monitor của mình vs 1 số fee nhất định và mình sẽ dùng số tiền fee đó để hõ trợ các bạn
2. Vì là monitor nên số tiền đầu tư của mình bao giờ cũng lớn hơn các bạn nên được hưởng % profit ( có thể cao hơn các bạn :) )
vậy mình sẽ hỗ trợ nhu thế nào?
Bảng giá hỗ trợ dành cho các bạn:

Mình chỉ nhận khoảng 30 member thôi nên bạn nào cảm thấy muốn tham gia thì hãy Để lại reply theo mẫu:

Nick YM: ( bắt buộc để mình add và thông báo khi có site mới)
Số tiền có thể đầu tư: ( ví dụ: 1-5$/site)
Thời gian online: ( vd: 12h trưa tới 8h tối)

Mình sẽ add nick các bạn vào và công nhận bạn thuộc group của Goldhyip.net
vậy bạn nào cảm thấy thích thú thì reply tại đây để mình add nick nhé
Các bác nào thừa gạch thì cứ vứt đây em nhận hết về xây cái cầu tiêu, nhà đang chưa có cầu tiêu :((

Last edited by a moderator:
...................................................................................................

Có vẻ đảm bảo 100% như này vẫn chưa đủ đảm bảo vs mem
Chác hội khó thành lập quá
Các bạn cứ click đi nhé :D

Mình muốn tham gia. Nhưng mà hiện tại thì có ít tiền lắm.
Không biết có được ko nhỉ :D

có khoảng 1-5$ là có thể tham gia bạn à :)
Tại mình lười cheat nên mới làm thế này vừa là giúp đỡ new mem vừa là dành time cho công việc khác chứ ko thì chả cần làm thế này :)

Trời,post 1comment dài ngoằng mà k lên. Nằm k ăn tiền ai chả mún.Chỉ có điều bác kiếm thêm cái gì thuyết phục tý.Nếu chỉ bằng cái ads bạn đặt tại 4rum thì k đc chắc lắm.Nếu ổn e xin vào hội với fist dep 20-50$

thử 1 chân xem thế nào, lantran_2906 chủ thớt nhé. được vài đồng cắc PTC ném vào hyip vậy xem sao

Trời,post 1comment dài ngoằng mà k lên. Nằm k ăn tiền ai chả mún.Chỉ có điều bác kiếm thêm cái gì thuyết phục tý.Nếu chỉ bằng cái ads bạn đặt tại 4rum thì k đc chắc lắm.Nếu ổn e xin vào hội với fist dep 20-50$c chắc lắm.Nếu ổn e xin vào hội với fist dep 20-50$

Bạn muốn như nào nữa thì nói đi để mình xem mình có đáp ứng được yêu cầu của cậu không :)

cho mình hỏi khi tham gia có được rcb nữa không !
tham gia thì mình chỉ được khoản 20$ thôi à !
Mình đã hỗ trợ đảm bảo nên ko có RCB nữa bạn à. bạn thử tính xem số tiền bạn nhận được của RCB vs số tiền tớ hỗ trợ, cái nào lớn hơn ?

site nào đầu tư 1-2 $ vậy, vl
Ko thiếu site bạn à. Mong bạn lần sau com mèn lịch sự tí chút vì mình nghĩ mình chưa thất lễ vs bạn cũng như vs ai ở MMO4VN này :)
thử 1 chân xem thế nào, lantran_2906 chủ thớt nhé. được vài đồng cắc PTC ném vào hyip vậy xem sao
Đã add nick bạn :)
Có gì không hiểu thì cứ PM nick YH tớ để hỏi nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod