Tuyển Group , SUB làm offers Paid Weekly 22k

stevenkhoa

Junior
Reactions
214
MR
0.000
Site mới cre cao dễ làm , Offer quen thuộc

Chế Độ và Yêu Cầu:

- Site pay 4 lần/ tháng
- 1$= 22k
- Chỉ những Group 1 ngày trên 35 mail mới được

Chỉ tuyển Group làm chuyên nghiệp,kinh nghiệm,ổn định,trung thực và đặc biệt gắn bó lâu dài !

_ Group làm bằng HMA thì tự lo còn nếu làm bằng Socks thì sẽ được cấp acc socks . Các VPN Free khác ( AOL, HSS ... ) Del thẳng và trừ tiền

Uy tín hàng đầu được nhiều người công nhận

Pm yahoo : stevengerrardkhoa

---------- Post added at 11:26 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Làm ơn pm chat trước khi add nick nhé, add nick lạ thường là mình deny

Cần tuyển thêm Group hoặc các member có kinh nghiệm làm offer bất kể Socks hay VPN HMA . Đã nâng tỷ giá credit
Tỷ giá 1usd = 22k ( Paid weekly)
Có nhiều chương trình bonus khủng cho các SUB . Uy tín đã được chứng nhận

Last edited by a moderator:
upp cho ban co' nhieu` sub va mems. nhung 1 dieu` quan trong.. la` uy tin's dat hang` dau nha ban

uh, bao nhiêu thì để mem cũ của bạn vào mà cho proof. Riêng cá nhân tôi rất may mắn vì vừa làm ko nhiều đã có kết quả check 4 mail đầu tiên ra cùng 1 con số $0.07!! Xin lỗi chứ bạn có tự trọng thì làm ơn edit lại cái phần tuyển đi.. Cre cao nhưng kết quả tính ra $ thì phũ phàng lắm..

Mình chẳng cho gạch ai cả, vào post cái sự thật để mấy bạn đến sau có pm thì biết mà đỡ tốn công rồi bất ngờ!! Haizz!! Mà bạn nè, mình là người post, bạn có thắc mắc hay muốn gào rú thì pm thẳng nick của mình, đừng có làm phiền cái người ko liên quan nữa há! Mà chuyện mình post cam đoan 100% là đúng 4 mail, mỗi mail đều được báo $0.07 .. Mình chỉ nói SỰ THẬT!! Thế nhé, nick mình bạn cũng có rồi đó, có muốn nói j thì cứ pm thẳng chứ đừng có qua trung gian ha!

uh, bao nhiêu thì để mem cũ của bạn vào mà cho proof. Riêng cá nhân tôi rất may mắn vì vừa làm ko nhiều đã có kết quả check 4 mail đầu tiên ra cùng 1 con số $0.07!! Xin lỗi chứ bạn có tự trọng thì làm ơn edit lại cái phần tuyển đi.. Cre cao nhưng kết quả tính ra $ thì phũ phàng lắm..

Mình chẳng cho gạch ai cả, vào post cái sự thật để mấy bạn đến sau có pm thì biết mà đỡ tốn công rồi bất ngờ!! Haizz!! Mà bạn nè, mình là người post, bạn có thắc mắc hay muốn gào rú thì pm thẳng nick của mình, đừng có làm phiền cái người ko liên quan nữa há! Mà chuyện mình post cam đoan 100% là đúng 4 mail, mỗi mail đều được báo $0.07 .. Mình chỉ nói SỰ THẬT!! Thế nhé, nick mình bạn cũng có rồi đó, có muốn nói j thì cứ pm thẳng chứ đừng có qua trung gian ha!

Mình chẳng có thời gian rãnh để giải quyết ba cái chuyện linh tinh này , new member làm có vài mail rồi nói tùm lum, cái này là mình không thích , thôi muốn nói gì thì nói , ko rãnh đâu mà đi đôi co .
Mà nói cho bạn biết trước , bạn làm như vậy người ko vui chính là người bạn của bạn , vì mình chỉ quản lý các SUB, Group và Admin thôi

Last edited by a moderator:
Phải rồi, chuyện linh tinh.. Làm admin hút máu người khác thì nói vậy, cũng may là mới làm gần 20 mail, chứ tin tưởng làm miệt mài đến lúc tổng kết chắc khóc ròng! Tôi ko cần biết ai vui ai ko vui, tôi ko vui khi bạn nói site cre cao, mà cao cái kiểu như bạn $0.07/mail đó hả? Ít ra bạn review đúng sự thật cái đi bạn!

Làm offer bao nhiêu lâu nay, mới thấy $0.07/mail!!

Phải rồi, chuyện linh tinh.. Làm admin hút máu người khác thì nói vậy, cũng may là mới làm gần 20 mail, chứ tin tưởng làm miệt mài đến lúc tổng kết chắc khóc ròng! Tôi ko cần biết ai vui ai ko vui, tôi ko vui khi bạn nói site cre cao, mà cao cái kiểu như bạn $0.07/mail đó hả? Ít ra bạn review đúng sự thật cái đi bạn!

Làm offer bao nhiêu lâu nay, mới thấy $0.07/mail!!

Thứ nhất, members mình pro có , newbie có, nhưng chưa gặp trường hợp nào làm 1 mail dưới 0.1usd . Bạn nên xem lại trình độ làm offer của mình .
Thứ 2 bạn đưa chỉ có 2,3 mail gì, nhưng lại nói 20 mail , chẳng hiểu vì nhầm lẫn hày là vô tình, cố ý bạn mún làm down feedback mình xuống .

Mình sẽ gửi topic này cho 1 Amin và 2 SUP bên mình vào đây post ý kiến
Nếu có gì nhầm lẫn xin vui lòng pm yahoo nói chuyện riêng đừng cố tình làm khó xử nhau .
Hút máu ...... haizzzz.

mình cũng làm cho anh steven,uy tín thì khỏi phải bàn rồi, cre làm off cũng không thấp như bạn gì trên kia nói 0,07$ gì gì đó, mình tự check và có acc được 2,3$, còn lại cũng 0,6 0,7, việc bạn làm cre thấp thì xem lại cách làm off của bạn đi đã, mình cũng chỉ là newbie thôi, không phải bro gì hết nhé.thân!

Mình đã làm cho admin Steven Khoa gần nữa năm rồi,mình thấy credit khá ổn định mà bạn.2 tuần vừa rồi mình check credit tuy thấy thấp hơn mấy lần trước chút ít,nhưng trung bình 1 acc cũng >=0.5,đó là mình xét trung bình đó nha,tất nhiên sẽ có acc=0.4,co acc=1$, tại vì mình làm ít off nên chỉ có thế. Nhìn chung acc tầm >=0.5.Mình có thể đảm bảo điều đó,nếu cần bạn có thể trao đổi trực tiếp với mình.Rất vui được làm quen với bạn!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,907
Latest member
79kingbetpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back