tuyển hết các bạn chưa reg site MONEYTRAFFIX, ai chưa ref thì ủng hộ nhé

chưa bạn ơi nhưng đạt minpay rồi, cố lên nào
chứ sao bạn đề như zay
Rb 200% vào mỗi cuối tuần theo trị giá click của các bạn, vì thế tìm ad giá cao mà click nhé các bạn, chỉ có 5ad ngày thôi, ko tốn nhiều thời gian đâu.

giờ lại nói có proof mới rb, mâu thuẫn za65y

tối nay sẽ rb cho các bạn

---------- Post added at 07:53 AM ---------- Previous post was at 07:51 AM ----------

chứ sao bạn đề như zay

giờ lại nói có proof mới rb, mâu thuẫn za65y
mình nói nhầm, "sắp đạt minpay" chứ chưa ko phải "đạt mipay"

rb 200% là 0.01/clicks luôn hả bạn ?(tại ref click là 0.005)ngày 5 clicks ->rb 0.05/ngày??
bạn mới chơi ah
0.005 ấy chỉ là trị giá để tính % đối với click của mình..
Trong phần upgrade bạn có thấy trị giá mình click là 0.0125 hok, còn bạn thì 0.005 --> 0,4% trị giá click của mình sẽ là trị giá click của bạn
chứ ở đâu ra cái giá của bạn ở trên zậy

tại mình thấy cách tính rb của bạn khác mấy bạn khác nên mình tò mò xíu.

bạn nhìn vào bản này thì mỗi clicks của mình bạn sẽ nhận được 0.005$ đúng ko?rb 100% số tiền nhận được từ ref là 0.005/clicks,200% là gấp đôi lên.đơn giản là vậy thôi chứ bạn giải thik gì mà trị giá clicks tùm lum vậy bạn???
ah bạn tính như thế nào vậy?cho mình học hỏi thêm hi

Last edited by a moderator:
tại mình thấy cách tính rb của bạn khác mấy bạn khác nên mình tò mò xíu.

bạn nhìn vào bản này thì mỗi clicks của mình bạn sẽ nhận được 0.005$ đúng ko?rb 100% số tiền nhận được từ ref là 0.005/clicks,200% là gấp đôi lên.đơn giản là vậy thôi chứ bạn giải thik gì mà trị giá clicks tùm lum vậy bạn???
ah bạn tính như thế nào vậy?cho mình học hỏi thêm hi
bạn vẫn chưa hiểu vấn đề ah
bạn làm chủ 1 site rồi tuyển 1 người vào làm ref (chỉ 1 người thôi nhé) rồi bạn sẽ hiểu cách tính rb mà nó đã để ở trang upgrade

bạn vẫn chưa hiểu vấn đề ah
bạn làm chủ 1 site rồi tuyển 1 người vào làm ref (chỉ 1 người thôi nhé) rồi bạn sẽ hiểu cách tính rb mà nó đã để ở trang upgrade
thật ra mình muốn hiểu thêm về cách rb của bạn thôi nên mới hỏi chứ không có ý gì khác hết.Vì vậy nếu bạn không muốn làm rõ ràng thì có thể không trả lời mình nữa cũng không sao
http://trieuphu.biz/showthread.php?...t-cát-bốn-du-bn-0.02-RB-400&p=11487#post11487
ở trang này mình đã ref và nhận rb theo cách mình nghĩ là đúng (ref click 0.0025 ,400% bạn ấy rb 0.01/clicks)
ECHOBUX lúc mới ra up Ultimate miễn phí nên mình cũng có tuyển ref và rb cho ref theo cách mình nghĩ

Thân chúc bạn làm ăn phát đạt nha!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week