Tuyển học trò chiến youtube - Dạy free online chi tiết.

reup tùy loại video mà sửa bạn ah video càng hot của nhưng ông lớn thì càng khó reup " khó chứ k phải k đc nha " nói chung có cách đơn giản nhất là co khung hình lại mình thấy nó là đơn giản nhất :D
Mình ko xài khung hình, hơn nữa làm hình nhỏ thì ai xem
nguồn của khựa
mình ko dùng nguồn khựa. Nguồn mình dùng đa sô là english
Làm phòng skype đi sư phụ
Mình ko muốn lộn xộn trong skype. Mình hướng dẫn từng người sẽ tốt hơn

có nên mua vps để cày không , hay chơi máy tính nhà cũng đc :D mạng nhà mình 24mb thì dow up ok rồi , nhưng mà cứ 1 kênh died lại phải xóa cache thì ngại lắm, vì chơi 1 núi site ptc :D đăng nhập lâu vờ lờ

Muốn theo thì down cái tài liệu trước đi rồi coi mình làm được những gì chứ hỏi hoài theard cũng chẳng biết bạn làm được tới đâu
Chưa biết gì có theo được k thớt :)

có nên mua vps để cày không , hay chơi máy tính nhà cũng đc :D mạng nhà mình 24mb thì dow up ok rồi , nhưng mà cứ 1 kênh died lại phải xóa cache thì ngại lắm, vì chơi 1 núi site ptc :D đăng nhập lâu vờ lờ

Mấy Site đó có thể chuyển sang Firefox cũng dc mà . Mà thích Google Chrome thì đồng bộ Gmail . Khi nào cần xóa Cache thì đăng xuất Google . Khi cần đăng nhập lại là OK mà .

Bookmark xin thớt 1 slot tối về rảnh rỗi nghiên cứu :) Newbie chưa biết gì về youtube hết

24mb thì down ok rồi. Vậy up là bao nhiêu? Bạn ko phải xóa cache, bạn them người dùng mới trên google chrome. Và mình sẽ hạn chế giúp bạn ko bị die kênh.
Chưa biết gì có theo được k thớt :)
Được, mình hướng dẫn chi tiết. Cứ thế mà làm.
Mấy Site đó có thể chuyển sang Firefox cũng dc mà . Mà thích Google Chrome thì đồng bộ Gmail . Khi nào cần xóa Cache thì đăng xuất Google . Khi cần đăng nhập lại là OK mà .
Mình ko khuyến khích các bạn đồng bộ Gmail nhé. Các kênh youtube sẽ bị ảnh hưởng lẫn nhau

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back