Other Tuyển MAX REF Với RB + BONUS > 2.4$/Tuần, BONUS 0.08$ Khi Site SCAM!!!

Danh sách RB + BN Lần thứ 4( tuần 4) + BN top REF

hoangsonvu9 0.11$; nha233 0.11$; robotkiemtien 0.26$; tadotokaa 0.43, vumy 0.13$, o0k_night0o
0.32$, kenshine2311 0.2$

*** Top 5 bạn REf cao nhất Tuần 3 BN 0.1$:
tadotokaa, robotkiemtien, o0k_night0o

P/S:Các bạn tuần 3 nhận BN+RB mà ko reply sẽ ko dược nhận tuần này.

Last edited by a moderator:
đã nhận tiền, thanks. Từ khi nó update, ko hiện bao nhiêu quảng cáo sao mà kiếm nhiều đc, chán, hiện nay một ngày mình chỉ kiếm đc có hơn 0.05, ít hơn gần gấp ba lúc trước

bao cao da nhan lan 4,xong mong chu top thong cam dang thi hk rat quan trong nen ko chien dc xong thang 12 nay moi chien tip!ghi nhan e truong dac biet va duy tri ref nhe,keke!cuoi thang ha rb cho e, tuc lan 5+6! thank mieng vay(chua dc thank hjx)

sao hôm nay, nó hiện lên quảng cáo nhưng mình bấm vào toàn ko load đc ko ah, vào trang mybrowsercash cũng ko đc luôn, nó đang bị gì zậy bạn

sao hôm nay, nó hiện lên quảng cáo nhưng mình bấm vào toàn ko load đc ko ah, vào trang mybrowsercash cũng ko đc luôn, nó đang bị gì zậy bạn

Mình cũng ko vào được:|, có thể nó đang cập nhật hệ thống, chờ mai xem sao, nếu ko load dược thì bạn tắt nó luôn đi.

Mình cũng ko vào được:|, có thể nó đang cập nhật hệ thống, chờ mai xem sao, nếu ko load dược thì bạn tắt nó luôn đi.

mình cũng y như mấy bạn, thằng này nó chạy theo firefox nên cứ cập nhật hoài lỗi rồi

nó lên đc rồi, tất cả những ads mở nhưng báo lỗi đều đc tính tiền, quá trời ads hiện ra, lên đến 0.16 rồi, lạy trời cho ngày nào cũng vậy :D

nó lên đc rồi, tất cả những ads mở nhưng báo lỗi đều đc tính tiền, quá trời ads hiện ra, lên đến 0.16 rồi, lạy trời cho ngày nào cũng vậy :D

Mình cũng vậy, biết vậy lúc nãy ko tắt nó sớm:D, các bạn chiến nhiệt tình nào!!!!!!!!!

Up lên cho các bạn ủng hộ mình :D

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:29 PM ----------

Up date cho các bạn cách click ad :

Các bạn nên chọn FF or Chrome là trình duyệt mặc định. Lưu ý là cho tiện thì các bạn chỉ cần Click chuột phải chọn dòng chữ màu xanh như hình dưới, Ad sẽ hiện tại IE đỡ phiền cho các bạn khi duyệt web bằng FF or Chrome, sau đó click dấu X đóng cái ad vừa click chờ ad mới ra là được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week