tuyển mem bluestack số lượng khủng min 1$ paid ngày

groupinstall

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
change id device ---------------------
---------------------------
các bạn mua bán ra ngoài nhé, HMA mua mới hiện tại có 160k, vãi cả bạn mua 200k, mình biết bạn bro rồi, bjo làm app j chẳng đc 10$/ ngày. MMO mà hơi khó là kêu zơi đất, spam hết yahoo rồi face, bjo lại trên này
người ta làm thi ngon thế, bạn làm có khi lại 1 xu k đc, xin change id làm cái j lại khổ công người ta dạy. ngu dốt

donggioi

Banned
Reactions
60
MR
0.007
báo cáo cho thớt là app có vấn đề thôi, có ai bảo là scam đâu mà lồng lộn lên thế. có quan tâm thì ng` ta mới phải hỏi sếp à

các bạn mua bán ra ngoài nhé, HMA mua mới hiện tại có 160k, vãi cả bạn mua 200k, mình biết bạn bro rồi, bjo làm app j chẳng đc 10$/ ngày. MMO mà hơi khó là kêu zơi đất, spam hết yahoo rồi face, bjo lại trên này
người ta làm thi ngon thế, bạn làm có khi lại 1 xu k đc, xin change id làm cái j lại khổ công người ta dạy. ngu dốt
cho hỏi ai bán mà nic có 160k vậy ak

lubu0808

Senior
Reactions
225
MR
0.377
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
định không nói mà thằng thớt chém gió quá, mỗi con off đều có giới hạn lead trong 1 ngày, với cái rate này làm hết số off đó còn chưa được 100$ đừng nói 300$ hài vãi

định không nói mà thằng thớt chém gió quá, mỗi con off đều có giới hạn lead trong 1 ngày, với cái rate này làm hết số off đó còn chưa được 100$ đừng nói 300$ hài vãi
khi group nhận làm thì số point đc nhân 2 nhé bro.
hiểu ý bro rồi, khi làm đại trà thì chỉ có cái mob, tuyển mem offline thì cái khác chứ bỏ tiền ra để đợi cả tháng để đi à

Last edited:

candylove

Banned
Reactions
46
MR
0.000
trao tay ngay iphone 4 black 16G cho group đạt 300$ / ngày.
hót
Chủ thớt ghi nhiều để chém gió thì phải. Mình PM xin vào group đủ kiểu mà chẳng thấy hồi âm. Bác không nhận thêm người thì thôi, đóng topic lại không cần phải lên chém gió nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week