Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Mấy nay bận cũng tranh thủ kiếm tí cháo ...
Mà chật vật cả tiếng vs cái tool vì bị ... dis suốt @@
Hết luôn time rãnh :((
dạo này cháo cũng khó kiếm lắm bạn ơi. người người làm SEo nhà nhà làm seo. thấy mà khiếp :(

Xin lỗi các bạn, 2 hôm nay không onl được, đã gửi mail cho 2 bạn mới ref, còn 1 bạn không để mail lại nên mình chưa gửi được, bạn nào chưa có list 203 thì để mail lại cái nhé

Còn về list job, các bạn chú ý làm theo những gì mình dặn trong mail, và mình mới phát hiện ra là trong list có rất nhiều chủ job chắc để ý thấy report khá giống nhau nên nó cấm làm, mình cũng bị không phù hợp khoảng 10 job (trước đây không bị), về phần này thấy bác poker đã chuẩn bị khắc phục, còn về vấn đề hết tiền thì do có quá nhiều người làm nên đành chịu thôi, list tool này chỉ làm được các nhiệm vụ qua serch hoặc đến thẳng web nên mình cũng phải bỏ qua khá nhiều job. Mình sẽ cố gắng cập nhật nhưng không thể trong ngày 1 ngày 2 được

Còn về danh tiếng, đã làm auto thì phải chấp nhận nó sẽ phát hiện và từ chối, nên phải tích cực làm danh tiếng (các bạn thấy acc của mình không? acc phụ thôi mà +45 rồi, acc chính thì trên 100 cả). Mỗi ngày vào topic bác namvuonggia làm, chạy xong tool thì tắt, mở web log acc mà làm tay, 5 p là đã được 2 danh tiếng rồi

Mai các bạn nhớ tải bản mới của tool về nhé

Xin lỗi các bạn, 2 hôm nay không onl được, đã gửi mail cho 2 bạn mới ref, còn 1 bạn không để mail lại nên mình chưa gửi được, bạn nào chưa có list 203 thì để mail lại cái nhé

Còn về list job, các bạn chú ý làm theo những gì mình dặn trong mail, và mình mới phát hiện ra là trong list có rất nhiều chủ job chắc để ý thấy report khá giống nhau nên nó cấm làm, mình cũng bị không phù hợp khoảng 10 job (trước đây không bị), về phần này thấy bác poker đã chuẩn bị khắc phục, còn về vấn đề hết tiền thì do có quá nhiều người làm nên đành chịu thôi, list tool này chỉ làm được các nhiệm vụ qua serch hoặc đến thẳng web nên mình cũng phải bỏ qua khá nhiều job. Mình sẽ cố gắng cập nhật nhưng không thể trong ngày 1 ngày 2 được

Còn về danh tiếng, đã làm auto thì phải chấp nhận nó sẽ phát hiện và từ chối, nên phải tích cực làm danh tiếng (các bạn thấy acc của mình không? acc phụ thôi mà +45 rồi, acc chính thì trên 100 cả). Mỗi ngày vào topic bác namvuonggia làm, chạy xong tool thì tắt, mở web log acc mà làm tay, 5 p là đã được 2 danh tiếng rồi

Mai các bạn nhớ tải bản mới của tool về nhé
đã tải tool mới, khắc phục đc report kiểu 1> 1).....và chạy 10 task khá mượt, cơ mà thớt add nhanh job click other nhé :p mong list job mới, danh tiếng of mình cũng chỉ mới +4 -> +7 @@

:binhsua50:email của mình là [email protected] nha thớt

List 203 có rồi chờ list mới của thớt :binhsua07:

Last edited by a moderator:
dạo này cháo cũng khó kiếm lắm bạn ơi. người người làm SEo nhà nhà làm seo. thấy mà khiếp :(

Vậy làm kết hợp đi. Sáng seo, tối captcha :binhsua57: chắc cũng có cơm ăn đấy

thớt cho hỏi tí nào, mình fake IP sang UK, các job vào site có dạng xxxxx.blogspot.com đều trở thành xxxxx.blogspot.co.uk cả, thế có bị ảnh hường gì ko ? Vì mình đôi lúc làm thủ công nữa, thấy k đúng domain sợ bị từ chối job

mấy cái job bị từ chối với job k phù hợp thì có cái nào mình bị cấm vĩnh viễn không @@
Nếu job bạn bị từ chối sẽ k được làm . còn ko phù hợp thì tùy theo IP phù hợp vs chủ job yêu cầu và có job yêu cầu danh tiếng nói chung ko phù hợp thì tùy con bị từ chối job mới ko còn cơ hội

link nhiệm vụ 203 bị sao zậy chạy mấy nick toàn bị âm danh tiếng
Sao mình chỉ bị đúng 2 trường hợp là thiếu link tên site itdic.com ( bạn tự search trong list job và sửa lại 15 site thay vì 14 ) Trường hợp 2:
Pà kon né thằng job này nhé 0.6 rup nó từ chối hơn 50% số người làm job cho nó ( lý do copy paste ảo quá cho nó ra đi đi .list job 203 có job đó
http://www.seosprint.net/work-task-r...e01d4bca3d11f5
còn bạn bị banned nhiều chắc vào trường hợp 3
IP việt ^^.

Hey mấy bạn, vừa phát hiện ra 1 điều rất là thú vị, mấy bạn ở đây có biết vụ thằng ghotzer mất dạy hồi trước chơi trò bẩn thỉu đi tố cáo admin SEO để làm ban acc không, sau dạo đó an gạch nhiều chắc là mất mặt nên không thấy nó xuất hiện nữa, thì ra nó còn 1 acc nữa trong 4rum, acc này thì rất đàng hoàng nhé :)), đến hôm nay để ý mới phát hiện ra

Sao mình chỉ bị đúng 2 trường hợp là thiếu link tên site itdic.com ( bạn tự search trong list job và sửa lại 15 site thay vì 14 ) Trường hợp 2:
Pà kon né thằng job này nhé 0.6 rup nó từ chối hơn 50% số người làm job cho nó ( lý do copy paste ảo quá cho nó ra đi đi .list job 203 có job đó
http://www.seosprint.net/work-task-r...e01d4bca3d11f5
còn bạn bị banned nhiều chắc vào trường hợp 3
IP việt ^^.
ac. minh lam khong hieu soa cu 1 ngay bi - 2,3 danh tieng
acc minh -8 danh teing rui co ach nao` cuu dc khong. chac lai vuc them 1 ID nua roi. :(

ac. minh lam khong hieu soa cu 1 ngay bi - 2,3 danh tieng
acc minh -8 danh teing rui co ach nao` cuu dc khong. chac lai vuc them 1 ID nua roi. :(

Làm xong nhiệm vụ trên tool thì đăng nhập bằng web vào Thực hiện nhiệm vụ >>> Nếu không làm... Nếu còn nhiệm vụ trong đó thì cố gắng làm bằng tay cho hết

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week