Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

có list job mới chưa thớt list 166 chạy riết chai rồi giờ chạy chưa dc 10job
nếu có inbox cái nha

ID: 1714996
Mình đăng kí hqua rồi nhưng mà vì tool bị lỗi nên chưa chiến được.
Đang tạm thời test dùng thử .
HMA thì vừa đăng kí mua xong :D
Bạn gửi list job test cho mình chiến nhé :)
mail : [email protected]

Last edited by a moderator:
List Job mới trong ngày mai sẽ có, chưa biết chính xác lúc nào, nội trong ngày mai, mình sẽ viết hướng dẫn cách để chạy tool 1 cách hiệu quả nhất, hoàn thành được nhiều job nhất (các bạn cứ than hết job là vì các bạn chưa hiểu rõ chứ không phải do tool)

À cho mình hỏi các bạn ref cho mình và cả 1 bạn tuyển giống mình là bạn ấy không tuyển nữa vậy có còn share list cho các bạn không vậy?

ban oi mh muon de chorme lam mac dinh cho ads khac ra thi phai lam tn?
kích vào biểu tượng 3 dấu gạch Untitled.jpg
rồi vào cài đặt rồi
kéo xuống cuối cùng chọn google là trình duyệt mặt đinh của tôi

acc ip us active = phone Vietnam à :-ss. hi được không nhỉ nếu được thử 1 acc chiến xem :binhsua06:

List Job mới trong ngày mai sẽ có, chưa biết chính xác lúc nào, nội trong ngày mai, mình sẽ viết hướng dẫn cách để chạy tool 1 cách hiệu quả nhất, hoàn thành được nhiều job nhất (các bạn cứ than hết job là vì các bạn chưa hiểu rõ chứ không phải do tool)

À cho mình hỏi các bạn ref cho mình và cả 1 bạn tuyển giống mình là bạn ấy không tuyển nữa vậy có còn share list cho các bạn không vậy?

chỉ có 1 list job cũ thôi...không có list mới :D

chỉ có 1 list job cũ thôi...không có list mới :D

Vậy giờ sao đây? giờ nói không tuyển nữa rồi không share thêm list, các bạn ref cho 2 bên lấy list mình làm cả 2 bên, mình thì tốn công tìm job còn bạn kia ngồi không hưởng lợi à?

2 ngày mà đc có 66rub...hix hix....mai có send list job mới nghen thớt mail:[email protected]

- - - Updated - - -

cái đó thì mình chịu....hồi nãy hỏi mí đứa ref bên đó nó nói share list cũ thôi @@

- - - Updated - - -

thớt chỉ mình tìm job đi mình tìm cùng với cho...có j pm yh: giotnuocmatsaucung_gianhchoem

ID: 1714996
Mình đăng kí hqua rồi nhưng mà vì tool bị lỗi nên chưa chiến được.
Đang tạm thời test dùng thử .
HMA thì vừa đăng kí mua xong :D
Bạn gửi list job test cho mình chiến nhé :)
mail : [email protected]

bạn send cho mình list job cũ để mình test được không ?

Last edited by a moderator:
NatSu oi cho hoi minh fake Ip nhu vay va DNS nhu the nay co bi BAN ko:

Vậy giờ sao đây? giờ nói không tuyển nữa rồi không share thêm list, các bạn ref cho 2 bên lấy list mình làm cả 2 bên, mình thì tốn công tìm job còn bạn kia ngồi không hưởng lợi à?
Cai nay thi chiu nha. minh khong ham, chi ref cho ban + 1 acc phu cho minh thoi :))

- - - Updated - - -

NatSu oi cho hoi minh fake Ip nhu vay va DNS nhu the nay co bi BAN ko:
View attachment 22975
NatSu vao minh hoi cai nay ty ban oi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket