tuyển mem chiến site mới

bonmat11405

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Mình mới lập site mới cần tuyển mem chiến blvd,sr,cpa
Site có thể pay tháng hoặc tuần tùy nhu cầu của mem (pay tháng sẽ được bonus thêm %)

4) 1$=22k.

5) pm y/h của mình bonmat11405
Bác nào sợ mà ở sg thì mình sẽ pay ngày.
Nick mới mấy bác sợ e xin chấp nhận pay ngày nhưng từ 0-5$ em pay qua card điện thoại nha,ít qua gửi ngân hàng mất thêm phí ko đáng.còn từ 6$ trở lên e sẽ chuyển qua tk ngân hàng.

Last edited by a moderator:
thanks cậu mình biết là khó nhưng mình sẽ cố gắng hết sức,mình đã từng làm tasks cũng để dành được chút ít,cũng đủ trả lương trước cho các bạn

bạn nói cố thôi thì chưa đủ vì ai chả nói thế khi tuyển mem. còn tiền trong túi bạn người ta cũng ko quan tâm bao nhiêu mà chỉ quan tâm bạn có xuất ra ko thôi

pay thật ko ko biết nhưng việc nick mới tuyển mem thành thật khuyên ko nên vào trừ khi quen biết ^_^

thanks các bác mình ở sài gòn,bác nào sợ cứ lấy tiền mặt,hoặc ở sài gòn mình chấp nhận pay ngày,còn ở xa thì sr ko được.Nick mới thành lập đâu phải lúc nào cũng là nick clone đế scam

thanks các bác mình ở sài gòn,bác nào sợ cứ lấy tiền mặt,hoặc ở sài gòn mình chấp nhận pay ngày,còn ở xa thì sr ko được.Nick mới thành lập đâu phải lúc nào cũng là nick clone đế scam
Có vốn vậy đóng bảo hiểm 1tr đi...thì mem mới an tâm làm đc

Có vốn vậy đóng bảo hiểm 1tr đi...thì mem mới an tâm làm đc
cậu này nói đúng nè, có vốn thì ngại gì ko đóng bảo hiểm lấy chút lòng tin nhỉ :)

Bác thớt đâu rồi onl yahoo cấp lại cho mình site + rule cái

có tuyển newbie đã đọc trên lý thuyết về sock + info + robofrom nhưng chưa thực hành vẫn còn đang loay hoai :binhsua43:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week