tuyển mem chiến site mới

anh ơi online cho em nop acc paid cho anh em tin tưởng làm cái anh ơi

anh online yahoo cho anh em nộp acc cái nào .. lấy chút lòng tin ... để coment mmo4 cái nào ....
pm yahoo: hoanghonthucgiac_91vp

- - - Updated - - -

Mình mới lập site mới cần tuyển mem chiến blvd,sr,cpa
Site có thể pay tháng hoặc tuần tùy nhu cầu của mem (pay tháng sẽ được bonus thêm %)

3) Site có thể cấp sock cho mem,còn mem nào tự lo được càng tốt

4) 1$=22k.

6) YH của mình vn_offer

Bác nào sợ mà ở sg thì mình sẽ pay ngày.
Nick mới mấy bác sợ e xin chấp nhận pay ngày nhưng từ 0-5$ em pay qua card điện thoại nha,ít qua gửi ngân hàng mất thêm phí ko đáng.còn từ 6$ trở lên e sẽ chuyển qua tk ngân hàng
=========================
pay qua tk ngân hàng di anh ơi . chứ giờ làm offer có ai ko paid qua tk ngân hàng đâu anh .

trả lời bạn acc buixuan van

đây là cuộc nói chuyện của mình và bạn acc đó nha,tiền đã pay và bạn đó đã nhận được.
hinh da nhan duoc tien.png
còn đây là hình mình đã chuyển tiền cho một số mem đã làm cho mình

đã nhận $, up phụ thớt ............

1day làm việc, up phụ thớt

uy tin cai nỗi gì

pay cũng dc vài lần rùi nghi ngờ member làm . admin site này chốt hạ 1 cậu rằng khi nào con off cpa của mình làm nó trở lại thì pay $ . thế 1 khi off cpa nó ra đi thì nó sẽ ntn các bác bít k nhỉ . ( đã là scamer chưa )

pay cũng dc vài lần rùi nghi ngờ member làm . admin site này chốt hạ 1 cậu rằng khi nào con off cpa của mình làm nó trở lại thì pay $ . thế 1 khi off cpa nó ra đi thì nó sẽ ntn các bác bít k nhỉ . ( đã là scamer chưa )
Cậu phạm rule của site rồi còn nói j nữa.Admin có quyền quyết định.Cậu xem lại đi,còn mình thấy chị vn_offer này cũng đc mà.Chị này do ít kinh nghiệm nên bị hack acc mmo,bi giờ bị banned m cũng thấy buồn cho chị ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week