Tuyển mem chiến site pay 2day

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Chào toàn thể anh em 4rum mình xin nói ngắn gọn như sau:
Site pay 2ngay 1 lần
Giá 18k/1$
Site làm bằng sock hoặc VPN đều được
Yêu cầu:
Trung thực và nghiêm túc
Tự lo toàn bộ đồ nghề để chiến ko tuyển newbie
Chỉ được dùng mail yahoo,gmail,aol ko được sử dụng sever mail khác
Có video hd cho các bạn tham khảo vì thực chất site giờ toàn off dạng submit nên chỉ cần có auto con khỉ la làm rất là khỏe
Vì site pay nhanh nên admin phải bỏ tiền túi ra pay do đó giá hơi thấp nên bạn nào thật sự hiểu được thì hãy pm làm nhé!
Thanks tất cả mọi người đã quan tâm và ủng hộ trong tg qua.Chúc anh em kiếm được nhiều $ trong năm nay :D
yahoo: ga_con_offer

xin 1 chân dream ơi :) uppppppppppp

Chào toàn thể anh em 4rum mình xin nói ngắn gọn như sau:
Site pay 2ngay 1 lần
Giá 18k/1$
Site làm bằng sock hoặc VPN đều được
Yêu cầu:
Trung thực và nghiêm túc
Tự lo toàn bộ đồ nghề để chiến ko tuyển newbie
Chỉ được dùng mail yahoo,gmail,aol ko được sử dụng sever mail khác
Có video hd cho các bạn tham khảo vì thực chất site giờ toàn off dạng submit nên chỉ cần có auto con khỉ la làm rất là khỏe
Vì site pay nhanh nên admin phải bỏ tiền túi ra pay do đó giá hơi thấp nên bạn nào thật sự hiểu được thì hãy pm làm nhé!
Thanks tất cả mọi người đã quan tâm và ủng hộ trong tg qua.Chúc anh em kiếm được nhiều $ trong năm nay :D
yahoo: ga_con_offer

--------- upppppppppp -------- xin 1 chân dream ới

Up phụ bác. Dạo này im hơi lặng tiếng trên mmo thế. Hay bị em nào hớt hồn rồi :))

upppp cho sup uy tính nhá, anh em vào hốt hàng nào.:binhsua79:

Anh em nào cần gmail , yahoo ngon,sạch sll để chiến, pm mình nhé :)

Auto con khỉ là gì thế , mình chưa biết cái này

Thanks anh em đã quan tâm.Hiện tại đã đủ chi tiêu ngày hôm nay nên mong anh em thông cảm nhé :D Trưa mai ai đã pm và ép nick thì pm lại nhé ngày mai mình sẽ nhận 10 người nữa vào G. :D
Thanks tất cả mọi người đã ủng hộ
Auto con khỉ bạn nào làm pm mình sẽ hd rất dễ mà :D

Auto con khỉ là gì thế , mình chưa biết cái này
Nếu nhớ không nhầm thì là Addon greasemonkey, add thêm cái addon just say no fork + add thêm site vào chỗ option của just say no fork là ok. Tuy nhiên, sử dụng cái con khỉ này nó chỉ click vào 1 số ô nhất định. Các lần làm đều giống hệt nhau. Mình nhớ bữa trước có bác nào tùy chỉnh được auto ramdom tick luôn ý. Bạn tham khảo mấy topic cũ thử.......
Up phụ chủ thớt. Kiếm thật nhiều mem good nhé :p

Nếu nhớ không nhầm thì là Addon greasemonkey, add thêm cái addon just say no fork + add thêm site vào chỗ option của just say no fork là ok. Tuy nhiên, sử dụng cái con khỉ này nó chỉ click vào 1 số ô nhất định. Các lần làm đều giống hệt nhau. Mình nhớ bữa trước có bác nào tùy chỉnh được auto ramdom tick luôn ý. Bạn tham khảo mấy topic cũ thử.......
Up phụ chủ thớt. Kiếm thật nhiều mem good nhé :p

Thanks bác đã nhiệt tình.
Thật sự thấy thất vọng về 1 số bạn pm nhận links xong lại ko làm trong khi nhiều bạn cần làm mà mình lại ko thể cấp links nên khoảng 2h trưa nay bạn nào đã nhận links mà ko làm sẽ cho out và dành links đó cho những ai thật sự cần kiếm tiền.Rất mất tg của mình và các bạn nên những ai pm hãy suy nghĩ và xác định làm mới pm nhé.Thanks tất cả anh em đã ủng hộ :D

Thanks bác đã nhiệt tình.
Thật sự thấy thất vọng về 1 số bạn pm nhận links xong lại ko làm trong khi nhiều bạn cần làm mà mình lại ko thể cấp links nên khoảng 2h trưa nay bạn nào đã nhận links mà ko làm sẽ cho out và dành links đó cho những ai thật sự cần kiếm tiền.Rất mất tg của mình và các bạn nên những ai pm hãy suy nghĩ và xác định làm mới pm nhé.Thanks tất cả anh em đã ủng hộ :D
Cho mình hỏi bạn 1 câu, site bạn đang làm là dạng site gì nhỉ?
Pay qua bank gì: Đông Á, VCB, ...... hay là pay qua PP?
Pay 1 tháng bao nhiêu lần. Ngày pay thường là ngày bao nhiêu.
Trung bình bao nhiêu phút là xong 1 acc? Đối với mem có kinh nghiệm, mới chơi offer trong thời gian vài tuần, vài tháng.....
Credit trung bình acc đối với những mem trên là bao nhiêu.

tại sao uy tín, có j chứng thực không

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:49 PM ----------

không làm nhưng xin link video HD đc không

Trung bình bao nhiêu phút là xong 1 acc? Đối với mem có kinh nghiệm, mới chơi offer trong thời gian vài tuần, vài tháng.....
Đúng rồi! Đa số thấy tuyển mem làm off là cứ đăng ký làm trước để lấy link site test thử coi off, làm thời gian bao lâu 1 acc, được bao credit, ... nếu thấy ko được hoặc kém site cũ đang làm là bỏ ah >''<

Last edited by a moderator:

Trươc tiên mình xin ghi nhận sự góp ý của bạn và xin chân thành cảm ơn :D
Site mình đang làm nói sao nhĩ hình thức nó như mấy site vn và up cre ấy chứ ko phải nhảy point nhé các bạn
Pay quá Đông Á nhé các bạn.
Pay 2ngay or 3ngay/1lan
Cre thì ko thể nói được vì còn do cách làm của các bạn nhưng do nhiều off dang submit nên lead cũng hơi thấp có thể 0.5$/1acc theo như mình nhận xét.
Tb 1acc làm khoảng 15p đến 25p tùy khả năng từng người
Cre do admin up 1 hoặc 2 ngày 1lan và mem tự check tự kt links làm của mình(1mem sẽ được cấp 1links do admin reg)
Ko cần nộp mail hay acc gì cả vì $ sẽ cộng dồn vào links làm của mem đã được cấp(bạn nào thích có thể lưu user và pass để check lại xem mình ăn được con off nào)
Còn 1so bạn hỏi uy tín hay ko thì tự tìm hiểu lấy nhé mình chả cần quan tâm vì cái này là lợi ích của mọi người nên phải tự mà tìm hiểu lấy chứ để scam thì ráng chịu :))
Còn cái bạn blackcatx13xx mình xin nói với bạn 1cau là nên thận trọng trước khi phát biểu bất cứ cái gì nhé đợt rùi bạn làm cho huylone cậu ấy đi tour chưa về mà bạn lên post cả cái site seven lên đây hỏi admin bạn coi lại đi nhé acc của cậu đợt này tính ra mình ko nhận đâu nhưng thui coi như lần đầu nhé bạn rút kn.
Thanks anh em đã ủng hộ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week