Referrer Tuyển mem chơi adf.ly --> có Tool click ngồi thu tiền thôi ( có RB )

ha ha! tool mìn rồi
bò link mình vào mà nó đi kick link của nó
proxy gì có mấy cái
mà kick cái nào cũng có ads :))
ko đỡ nổi

Lên 4rum kiếm cái list socks live bỏ vô rồi để đấy thôi ^^ !. Mà cũng lạ nó báo là đã xem 18 lần lúc vô tài khoản thì có 4 lần àh :|

Lên 4rum kiếm cái list socks live bỏ vô rồi để đấy thôi ^^ !. Mà cũng lạ nó báo là đã xem 18 lần lúc vô tài khoản thì có 4 lần àh :|

Cái này nó tính viewr chậm đó bạn, click xong đợi mãi nó mới update,

Bác nào có cái tool của bọn hack đột kích share cho anh em là giàu ngay thôi, cài chương trình tự động click adf vào các máy khác, lây lan trên hàng ngàn máy là được

nói vậy mà vẫn có người đâm đầu vào !!!
thua lun !
nhìn cái list sock là đã ko mún chạy auto rồi
có list xí xi mà share cho cả đống người :))

Các chú nghĩ e nó ngu hay sao mà các chú cheat . Cheat được nhiều thì nó chết từ lâu rồi giờ còn sống sao . nực cười

Bỏ ra 1h cheat cũng được 0.5$ mà sợ bị ban quá

Bỏ ra 1h cheat cũng được 0.5$ mà sợ bị ban quá

bác cheat kiểu gì mà gê vậy, hùi lúc e cheat 1 buổi sáng mà có được 0.5$ ak! em bay về 2 lần ( lần 1: 8$, lần 2: 9,56$) rồi k sao cả về paypal bình thường, hiện tại em không còn chơi nữa, mà em nghĩ xài tool vậy bị ban là cái chắc, cài này chỉ có solo thôi chứ kiếm ref bị chửi chết, nếu newbie nào có hứng thú thì pm mình chỉ cho cách chơi lấy vốn để bước vào con đường MMO vất vả này..!! :m142::m153::m153:
Yahoo: [email protected]

Last edited by a moderator:
bác cheat kiểu gì mà gê vậy, hùi lúc e cheat 1 buổi sáng mà có được 0.5$ ak! em bay về 2 lần ( lần 1: 8$, lần 2: 9,56$) rồi k sao cả về paypal bình thường, hiện tại em không còn chơi nữa, mà em nghĩ xài tool vậy bị ban là cái chắc, cài này chỉ có solo thôi chứ kiếm ref bị chửi chết, nếu newbie nào có hứng thú thì pm mình chỉ cho cách chơi lấy vốn để bước vào con đường MMO vất vả này..!! :m142::m153::m153:
Yahoo: [email protected]
Bình thường thôi mà kiếm đi 25-30 sock us còn đẹp đang còn zin chưa ai đụng cứ cheat bằng tay cứ 25 sock cũng hơn 0.5 $ đó , mình chả dùng tool

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week