Tuyển Mem/Group chiến site offerwall ở Hà Nội

À tớ tưởng bảo tỉnh Vĩnh Phúc còn Vĩnh Phúc q.Ba Đình thì ko biết rồi :))
tưởng bác gần đấy thì cà phê trà đá luôn và ngay cho nóng ;))
up cho chủ thớt :binhsua15:
tks các bạn đã nhiệt tình đá cho mình.

Các bạn đi qua thấy tiện thì đá ủng hộ mình phát nhé :D
Tks All!

mún tham gia mà làm thế nhỡ có hum bận ko đến được có sao ko???

Mình không quản lý thời gian của các bạn. Các bạn vẫn thoải mái đến và về không gò bó, chỉ cần các bạn đảm bảo được cho mình con số tối thiểu 50$/tuần.
Còn trong trường hợp tuần này bạn không đủ chỉ tiêu, mình sẽ xem xét về quá trình làm việc và mức độ chiến offer của bạn ở các tuần trước đấy. Tất nhiên là nếu lời phời quá thì bạn cũng hiểu cho mình, mình sẽ tìm người khác thay thế.
Nếu làm cứng tay rồi thì 50$/5 ngày là con số k hề khó, lúc đấy thì bạn sẽ thấy khối lượng công việc nhẹ nhàng hơn và bạn sẽ đc thoải mái về thời gian hơn :D
Thời gian đầu bao giờ cũng khó khăn, mình cần là cần những người trải qua được giai đoạn đầu khó khăn đấy :D

Hôm qua đã pm cho chủ pic tuần sau nhớ pm lại cho mình nhé. Cũng chưa biết offer thế nào nhưng nghe nói 50$ / tuần thì cũng ham

Bạn phải xác định là mình cố gắng để làm đc 50$/ tuần, đấy là điều kiện, chứ k phải là cứ ngồi vào văn phòng là mỗi tuần đc 50$ đâu :D

PM yahoo chủ thớt chưa thấy trả lời.đang định tìm hiểu thêm chút.mà VP ở Thái thịnh thì sao nhỉ.

Chờ chủ topic từ trưa tới giờ mà vẫn chưa thấy rep. :m017:

EM newbiew với offer không biết đạt được không,hj giờ tìm hiểu được không bác.Em cũng ở HN.hj

EM newbiew với offer không biết đạt được không,hj giờ tìm hiểu được không bác.Em cũng ở HN.hj

mình tuyển cả người mới để train nữa mà bạn. phải thử mới biết mình có làm đc k chứ :D

cho đặt 1 quả bom hẹn giờ ở đây nha. Mềnh ở HN nha

phố Vĩnh Phúc ở Hà Nội chứ k phải ở tỉnh Vĩnh Phúc đâu bạn. Nó trên dốc Hoàng Hoa Thám rẽ xuống :))

có tuyển mem làm trên mạng ko c... :-?..
Nếu có xin 1 slot nào :-s

ở nhà nào Vĩnh Phúc thế bạn... mình ở nhà C.keke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week