Tuyển mem, group làm site offer trực tiếp với admin

:m131: thì tháng đầu tiên bên cậu pay 2 tuần/lần đó thôi, còn đến lúc sang tháng 10 pay thế lào chắc nó giờ chưa thể nói trước được.
Còn vấn đề mình hỏi đâu có gì bí mật, đa số AE ở đây đều biết rõ giá net trả hết mà. Các site pay tuần giờ rate đa số trên 20% nên mình mới hỏi bên cậu được 40% không thôi. Nói thật là ngại pm YH nhận rules xong vào site nhìn cái lại ra đi không ngoảnh đầu lại.
Nói thật không hiểu các admin khác nghĩ gì khi đặt tỷ lệ 10% 20% như các bạn nói.
Mình từng làm mem một thời nên hiểu cái cảm giác vào site nhìn toàn offer 1point :D
Site mình rate tối thiểu 40% và sau này khi tìm được các team pro có đủ điều kiện làm chất lượng sẽ tăng rate lên nữa.
Quan trọng là chất lượng làm và mình đầu tư nhiều thứ cho nó.
Các bạn có thể nhìn từ những thứ đơn giản nhất ví dụ: tên site, loại domain, rank site...để có thể biết được 1 người có quan tâm và biết những thứ cần thiết cơ bản cho site mình không :)
Cuối cùng vẫn là chất lượng và mình vẫn đang đi tìm nó :)

Rate 4-6 ngon đây, pm yh cái coi. Nếu rate 4-6 đảm bảo với admin trên 5$ 1acc :">.
Members số lượng víp, chất lượng thì khỏi bàn cãi

có cấp sock ko thớt ơi

Reg đc matomy và peanut á :-ss
Rank site mình làm 1 tuần xuống dưới 500k :-<

Vẫn làm bằng Hma được mà bạn sao quy định lại vậy?

đúng rùi lão trâu nâu net sr với radium supersonic. vẫn pay làm = HMA mà cần thì show tiền net về tháng này cho xem. đối với site cũ thui chứ site mới mở 500k alexa sẽ bị die net nên mấy lão thông cảm. Vẫn thích câu net về mới pay làm admin wen rùi cái vụ đó.

- - - Updated - - -

matomy với peanut lần đầu mới nghe reg đc 500k alexa kiểu này reg xong die net luôn quá :binhsua76:

đúng rùi lão trâu nâu net sr với radium supersonic. vẫn pay làm = HMA mà cần thì show tiền net về tháng này cho xem. đối với site cũ thui chứ site mới mở 500k alexa sẽ bị die net nên mấy lão thông cảm. Vẫn thích câu net về mới pay làm admin wen rùi cái vụ đó.

- - - Updated - - -

matomy với peanut lần đầu mới nghe reg đc 500k alexa kiểu này reg xong die net luôn quá :binhsua76:
Không chồng mà chửa mới ngoan,
Có chồng mà chửa thế gian có đầy :p
Reg được hay không phải đợi mới biết. he he he

- - - Updated - - -

Mình làm việc với anh offers_hn,
Thấy bảo bạn là em và đồng nghiệp với anh ấy,
Vậy mà khách hàng của anh em cũng không tha, vào đá xoáy ác quá đi....

Không chồng mà chửa mới ngoan,
Có chồng mà chửa thế gian có đầy :p
Reg được hay không phải đợi mới biết. he he he

- - - Updated - - -

Mình làm việc với anh offers_hn,
Thấy bảo bạn là em và đồng nghiệp với anh ấy,
Vậy mà khách hàng của anh em cũng không tha, vào đá xoáy ác quá đi....

Đá xoáy la việc của anh em ma`

Pay piếc thế thì ko ai dám làm cho cậu đâu. Thời đại này pay weekly or daily thôi cậu.
1. Cậu đã đọc kỹ chưa :) . Mình tin là bạn chưa đọc kỹ bài mình rồi. Mình chỉ pay 2 tuần/ lần vào tháng 09. Từ tháng 10 pay weekly
2. Đã có 3 group chuẩn bị làm cho mình rồi
3. Chúc cậu ngày mới vui vẻ và sáng ngày ra việc đầu tiên nên chúc người khác buổi sáng tốt lành chứ không nên đi chọc phá topic người khác như vậy nhé :)

Nói thật không hiểu các admin khác nghĩ gì khi đặt tỷ lệ 10% 20% như các bạn nói.
Mình từng làm mem một thời nên hiểu cái cảm giác vào site nhìn toàn offer 1point :D
Site mình rate tối thiểu 40% và sau này khi tìm được các team pro có đủ điều kiện làm chất lượng sẽ tăng rate lên nữa.
Quan trọng là chất lượng làm và mình đầu tư nhiều thứ cho nó.
Các bạn có thể nhìn từ những thứ đơn giản nhất ví dụ: tên site, loại domain, rank site...để có thể biết được 1 người có quan tâm và biết những thứ cần thiết cơ bản cho site mình không :)
Cuối cùng vẫn là chất lượng và mình vẫn đang đi tìm nó :)

Rate như thế thì cho mình một slot đi, chiến 100% = 5socks. ( Chiến một mình thôi, không phải group nhé thơt' )

- - - Updated - - -

Pay piếc thế thì ko ai dám làm cho cậu đâu. Thời đại này pay weekly or daily thôi cậu.

Ngon thì cậu mở site paid daily vs weekly đi, die net phát xem có vỡ cái mặt ra không. keke

Có người cho tiền mà không chịu nhận sao mọi người....

Chúc buổi sáng vui vẻ tới MMO4ME, mình thì cũng không hiểu gì nhiều nhưng thấy từ uy tin mà các bạn nói mà thấy an tầm rùi, hy vọng các bạn có thể làm tốt được như với Paidtopia.
Với mọi người thì mình nghĩ là nên đưa ra những ý kiến để bố sung hỗ trợ cho nhau để các admin sau có thể rút kinh nghiệm của các admin trước để làm tốt hơn, đây mình thấy a e toàn nói như kiểu đạp vào mặt nhau ... nghe thật là mất khi thế.
Còn lại mọi thứ cần thời gian để nói lên được tất cả.

Hix không có sock . Chiến thể loại này nên mua acc socks ở đâu nhỉ :-?
Theo mình biết Socks thì bây giờ cũng có nhiều vấn đề liên quan xảy ra trong thời gian này nên kiếm được 1 site socks chất lượng đảm bảo như mình mong muốn cũng rất khó nên đành phải chấp nhận hen xui kể cả 5socks.net cũng không ngoài trừ. Nên mình xin gửi a e 1 số site socks Free chỉ mang tính tương đối để mọi người tham khảo:
1. illegal--ids.tk (tuy là free nhưng đây cũng là 1 site update liên tục nên mọi người có thể checks và dùng tạm trong các trường hợp cần thiết)
2. live-socks.net (chắc nhiều bạn cũng đã làm với site này nên mọi người cũng biết chất lượng như thế nào mình up lại cho mọi người tham khảo.)
Ngoài ra mua socks tốt ở VN mình thấy uy tin(uy tin thui nhé, chất lượng thì hk có giám nói j trước được àh ...:D) các bạn có thể tham khảo ở winsocks.net
Mong nhận được các ý kiến tham khảo để xây dựng cộng đòng MMO tốt hơn. Chúc nhóm làm việc của hanhyes đạt kết quả tốt trong thời gian tớ để a e có thể học hỏi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week