Tuyển mem, Group, Sub chiến đa dạng off, pay tỷ giá cao: 19 -27/1$, nhiều Event

@Tuancs làm ăn như shits có 900 point thôi mà gân 2 tuần chưa paid đê nghi cái topic nay vô cho vào muc scam đi hứa qua ngày luôn rồi mà vân chưa paid coi như gần cuối năm cúng cô hồn đệt làm ăn như shits ai làm cho tên nây thì suy nghĩ lai nhe
Nếu mà lâu vậy rồi thì report cho m n trong 4rum cẩn thận bạn ah

yahoo của minh bi khóa rôi nên k có up ảnh đc nên chỉ có thể post cảnh báo cho các bạn thôi ông hẹn thư 2 paid như thư 3 rồi vân k thây tiền đâu và số điện thoại ông chặn số mình luôn k gọi đc ( số đt khác thi gọi đc ) nên các bạn cẩn thân khi lựa chon admin này

yahoo của minh bi khóa rôi nên k có up ảnh đc nên chỉ có thể post cảnh báo cho các bạn thôi ông hẹn thư 2 paid như thư 3 rồi vân k thây tiền đâu và số điện thoại ông chặn số mình luôn k gọi đc ( số đt khác thi gọi đc ) nên các bạn cẩn thân khi lựa chon admin này
Bạn vào box SCAM và repost luôn cho ae cẩn thận. Cung cấp info mà bạn biết ra mod ẽ giúp bạn.

@Tuancs làm ăn như shits có 900 point thôi mà gân 2 tuần chưa paid đê nghi cái topic nay vô cho vào muc scam đi hứa qua ngày luôn rồi mà vân chưa paid coi như gần cuối năm cúng cô hồn đệt làm ăn như shits ai làm cho tên nây thì suy nghĩ lai nhe
Report thế thấy tmai chưa? làm ăn lúc khó khăn thì cần phải có sự chia sẻ. nói đi nói lại mà ko chịu hiểu, tôi cũng lậy ông. Còn tử tế a/e chắc sẽ ko nốt đc của nhau. Còn những thể loại lằng nhà lằng nhằng vài $ lúc bảo pay thì ko vào mà nhận, còn tùm lum thì cứ việc. Sống trên đời thì phải có tính nghĩa và chia sẻ khó khăn. Tôi cũng tbao với ông rồi, làm việc với Network xog tôi sẽ làm việc với ông chỉ đơn giản thế thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week