Tuyển mem-Group-sub làm offers --làm các nét blv, sonic, banner.. paid 22-24k

Cho em tham gia xây dựng nông thôn mới với Bác chủ nhiệm ơi

uppp Chung tay xây dựng HTX làm offers xây dựng cầu đường nào Hội viên:binhsua02:

Cho em tham gia xây dựng nông thôn mới với Bác chủ nhiệm ơi:binhsua07:

Cho em tham gia xây dựng nông thôn mới với Bác chủ nhiệm ơi:binhsua07:

Em cảm ơn htx em sẽ cố gắng.. vote HTX

Lên là lên...up tiếp tục tuyển mem xây dựng Nông thôn mới....Oánh hết AOL, HMA, SOCK, SEX, SSH....

Không phân biệt già trẻ giá trai, hma, sock , cuốc xẻng gậy gộc, Htx offers Kính chào Hội Viện...........Chung tay xây dựng Nông thôn mới...Tuyen thêm hội viên .Ai thật sự tâm huyết với HTX làm ơn pm. Ai ngựa Dò thì quay ra nhé..Thannk all

Không phân biệt già trẻ giá trai, hma, sock , cuốc xẻng gậy gộc, Htx offers Kính chào Hội Viện...........Chung tay xây dựng Nông thôn mới...Tuyen thêm hội viên .Ai thật sự tâm huyết với HTX làm ơn pm. Ai ngựa Dò thì quay ra nhé..Thannk all

Cảm ơn bác chủ tịch đã chỉ bảo giờ em cũng là một hội viên có thu nhập từ HTX ...uip cho htx phát triển bền vững..dể xây dựng nông thôn mới, sinh viên có tiền học ...:binhsua112:

HTX cố lên nào.... Tiếp tục tuyển mem..Không phân biệt già trẻ gái Trai

Uppp cho hợp tác xa giúp tôi phát triển

Anh em ai thất nghiệp ---------hãy vào htx có cơ hội học tập và phát triển:binhsua135:

Hợp tác xã có tuyển mem cấp sock hk đang thất nghiệp

Up cho 19.5. Tiep tuc tuyen:binhsua38:

đã từng làm offer cho group,nhưng bỏ lâu quá giờ k nhớ rỏ lắm,có tuyển k bạn,đại khái là đăng ký mail,dùng robocom va proxy để click và đăng ký các trang quảng cáo của site pk bạn,nếu được mong bạn hướng dẫn cụ thể thanks..

đã từng làm offer cho group,nhưng bỏ lâu quá giờ k nhớ rỏ lắm,có tuyển k bạn,đại khái là đăng ký mail,dùng robocom va proxy để click và đăng ký các trang quảng cáo của site pk bạn,nếu được mong bạn hướng dẫn cụ thể thanks..

Mời bạn -qua htx............................................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week