Tuyển mem kiếm tiền với FanBox

fanbox này cũng khoái phết nhỉ, không biết có nên chơi không nữa
Nếu bạn đã thấy khoái thì theo mình nên tiếp tục chơi đi đảm bảo không phụ công bạn đâu, hiện nay người Việt mình tham gia còn khá khiêm tốn so với các nước như ấn độ hay malaysia, philippin... có lẽ vì do tiền mình kiếm được phải sau 90 ngày mới được rút nên có nhiều người nản.

Tiếp tục tuyển mem chiến FanBox, bạn nào có nhu cầu và đủ điều kiện thì pm để lấy vé mời nhé.

Code:
16D9N-9NWSV-7TW1G-FHZJ2-LMPBZ

13D7P-R11L3-MVGKR-PC9K2-7C548
2 code invite update ngày 1/12 nhé. Ai cần cứ lấy, ai cần support cứ pm yahoo.

Thông báo mới
Lời đầu tiên xin được gửi lời cám ơn đến các bạn đã ủng hộ và reff cho Thanh trong thời giang qua.
- Hiện nay FanBox đang giảm thu nhập của các thành viên, vì vậy để đảm bảo quyền lợi Thanh xin phép giảm tiền hỗ trợ từ 2$ xuống còn 1$ từ ngày 6/12/2013 ( các điều khác vẫn giữ nguyên ).
- Hiện Thanh nhận được rất nhiều câu hỏi của các bạn không phải là ref của Thanh nhưng Thanh vẫn giải đáp tận tình, tuy nhiên không thể giải đáp hết thắc mắc của các bạn vì vậy mong lượng thứ.
- Kiếm tiền với FanBox đòi hỏi sự kiên trì không như các loại hình MMO khác, vì vậy nếu bạn nào muốn tham gia hãy pm vào yahoo: cugia_codon_khatty để nhận vé mời. Cám ơn các bạn đã ủng hộ.

hỏi thớt là pu trắg là thu nhập 1 ngày bao nhiêu,nên add paypal vn hay paypal us và muốn rút tiền thì 1thág rút 1 lần đug k ạ

hỏi thớt là pu trắg là thu nhập 1 ngày bao nhiêu,nên add paypal vn hay paypal us và muốn rút tiền thì 1thág rút 1 lần đug k ạ
PP thì dùng pp vn cái us mình không biết, min pay là 25$, thu nhập pu trắng nhiều hay ít còn phụ thuộc vào bạn có bao nhiêu fan và bạn kiếm tiền bằng loại hình nào? nếu chỉ up ảnh mà fan khoảng 1k ngày ol 1h thì thu nhập ngày khoảng 0.8 - 1$.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week