Tuyển mem làm các nét ( radium ,sonic ,...) có hướng dẫn newbie tâm huyết

có gì đâu coi lại, nó đề tôi mà có gì chả kể. no kêu fang yahoo ko thấy gì nên mới phai lên mmo kêu thui
Thì có liên quan tới bác k zo topic em nói zị :|

Thì có liên quan tới bác k zo topic em nói zị :|

tội cho lão thật bó tay :binhsua01: admin scam sup bồi thưồng là ngon rùi. chứ sup toàn lảnh đạn từ trên xuống từ dưới lên.

tội cho lão thật bó tay :binhsua01: admin scam sup bồi thưồng là ngon rùi. chứ sup toàn lảnh đạn từ trên xuống từ dưới lên.

tôi làm sup tôi biết nỗi khổ của sup chứ. nhưng cái chính là thái độ, cách hành xử của mềnh với mem thế nào để mem hiểu và thông cảm thôi. chứ cực chẳng đã

tôi làm sup tôi biết nỗi khổ của sup chứ. nhưng cái chính là thái độ, cách hành xử của mềnh với mem thế nào để mem hiểu và thông cảm thôi. chứ cực chẳng đã
Sao k có mem nào thông cảm với sup :S

Sao k có mem nào thông cảm với sup :S

chẳng qua ông không khéo, thiếu nhiệt tình, thất tin.... gây bức xúc thôi. chứ tôi mượn mem vài chai. bềnh thường. cái chính là hẹn phải chuẩn. chứ ông cứ ậm ừ nó report la phải

chẳng qua ông không khéo, thiếu nhiệt tình, thất tin.... gây bức xúc thôi. chứ tôi mượn mem vài chai. bềnh thường. cái chính là hẹn phải chuẩn. chứ ông cứ ậm ừ nó report la phải
Ờ tui bik ông hay rùi
Đúng ra tui tính là k trả nhưng thấy thông cảm cho bạn ấy cũng ráng làm trả bạn ấy
Còn ông thì làm ơn đừng vào topic này nói này nọ dùm :|

Cậu huanst này mình đã làm qua rồi , support thì ko nhiệt tình , 2-3 ngày lại thấy tuyển site khác , từ giưã tháng 8 tới h chắc cũng đã tuyển hơn chục site mà k site nào ra hồn .

Socks thì ko có , xài ké , xài VPN , làm site quy định chỉ làm socks mà dùng VPN làm net của ng ta trừ tiền và die , nói chung admin hay mem đừng làm với tên này .

Ko tin cứ đi hỏi những người đã làm cho tên này thì sẽ rõ :m206:

Cậu huanst này mình đã làm qua rồi , support thì ko nhiệt tình , 2-3 ngày lại thấy tuyển site khác , từ giưã tháng 8 tới h chắc cũng đã tuyển hơn chục site mà k site nào ra hồn .

Socks thì ko có , xài ké , xài VPN , làm site quy định chỉ làm socks mà dùng VPN làm net của ng ta trừ tiền và die , nói chung admin hay mem đừng làm với tên này .

Đâu ra nhỉ :S
Chấp cậu hỏi đó

- - - Updated - - -

Xạo ke thế
Tao có sài VPN làm site nào trừ cool đâu
Lại 1 tên ta k cho làm đi phá đám nữa
Ngon thì show cái log chat cm nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member