Tuyển mem làm cpalead sll, paid daily.

green98

Newbie
Reactions
51
MR
0.000
Newbie khỏi pm thằng thớt nhé, nó ko support đâu ! Pm nó kêu "tự tìm kiếm" cũng vậy àh !
Support a -> z là vậy đó ! Mới pm nó xong =)). Ai biết làm off rồi, biết đẻ ra tiền cho nó thì hãy pm .

Riêng về phần hỗ trợ mình chỉ hỗ trợ cách làm, và trên topic mình cũng k có ghi là nhận đào tạo newbie hay gì cả. Ai biết làm pm nhận rule vào test thử làm được thì làm. Các câu hỏi như face ip thế nào? Reg info lấy ở đâu? Dùng máy ảo gì? mình thấy trên mmo cũng có các topic hướng dẫn khá chi tiết về vấn đề face ip, reg acc + down và cài máy ảo rồi, k xông pha tìm tòi, khám phá thì cũng chẳng bgio khá lên đc đâu bạn ạ, mình cũng hỗ trợ mất nhiều buổi chiều rồi các newbie cài xong k làm hoặc sock kém k làm nổi. mất thời gian lắm bạn ơi. Bên mình 1 pr0 chiến = 3 người mem bt`, mình cũng k rảnh rỗi lắm mà ăn rồi đi cài máy cho tất cả mỏi người đc. :binhsua112:

Last edited by a moderator:
Show it paidmem hom qua cho cac ban yen tam lam viec. :m146: gddonga.JPG

Reactions
66
MR
0.000
yahoo bác đâu bác ơi tìm mãi không thấy newbie xin 1 chân :binhsua83:

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Newbie chỉ cần hỗ trợ cách làm và quá trình làm .ko hỏi gì thêm (về fake ip hay dùng máy ảo) + có sock cù*
Ps theart có ebook hay videos hướng dẫn thì hay quá
Nếu đc nhận thì reply e cái , mai em bê mờ

Up cho ngày đầu tháng 3 x.x, Bạn nào chiến được 0ff download, (đã dùng đc máy ảo và có sock good) rate 3-7, 30point/1 con, bên mình cpa thì k thiếu việc để các pr0 làm. paid nhanh gọn nhẹ, làm việc nghiêm túc và vui vẻ, ai quan tâm pm yh: offers6789

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week